Hỏi/ Thắc mắc - FPT polytechnic học có tốt ko? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc FPT polytechnic học có tốt ko?

Mình đang học cntt 1 trường đại học tầm trung, học đến năm thứ 2 r, trường dạy vẫn mỗi thứ 1 ít nên ko biết theo ngành nào cả, mình định bảo lưu rồi học fpt polytechnic vì nó dạy khá thực tế sát vs công việc mình làm sau này, mn ai học trường nay r , cho mình xin ý kiến vs ạ

Sửa lần cuối:

Đinh Mạnh

Búa Gỗ Đôi
Trường đại học chỉ dạy lý thuyết thôi. Bạn phải tự học là chính.
Mình học đại học chuyên ngành điện, suy nghĩ như bạn thì chắc mình bỏ đi học nghề mất rồi. Học đại học không giúp bạn ra trường có thể làm được việc ngay nhưng nó giúp bạn phát triển tư duy, cách tìm tài liệu...

ngocdiem

Gà con
Tài khoản bị khóa
Mình đang học ở trường cao đẳng thực hành FPT Polytechnic và mình thấy ở đây đào tạo tốt, giáo trình riêng biệt của FPT, thực hành là chính và sát với thực tế công việc nên khi đi làm mình rút ngắn được thời gian bắt đầu nhiều lắm, thầy cô cũng định hướng nhiệt tình và tận tâm nữa.

Lan Huong

Gà con
Tốt hay không là ở mình hết :))) mỗi khóa ra trường đều có người giỏi người dở, tìm tòi học hỏi thì sẽ thành công thôi.

lankhue

Gà con
Tài khoản bị khóa
Học ở trường này có được thực hành nhiều và có nhiều hoạt động ngoại khóa không ạ?

giangpham

Gà con
Bạn cứ học ĐH và 1 khóa bên Aptech or NIIT là tốt rồi, chứ đừng bỏ ĐH, ĐH chủ yếu dạy tư duy, còn Aptech và NIIT sẽ dạy bạn thêm về phần mềm, kĩ năng...