Giveaway  [EXPIRED]ESET Internet Security 2020 Free 1 Year [COVID‑19]

// Chương trình đã kết thúc, chúc các bạn may mắn lần sau

Eset chơi lớn, nhận miễn phí bản quyền ESET Internet Security 2020 1 năm dịp COVID‑19 =)))

Không dài dòng, cách nhận như sau:

Chúc các bạn mua Covid tràn đầy game, soft bản quyền =)))
P/S: Chưa rõ khi nào Eset gửi key nhé các bạn. Chỉ nhận được thông báo là "chờ" thôi :D

Sửa lần cuối:
Trả lời

creslife

Búa Gỗ Đôi
Oh my God, 5 ngày rồi vẫn chưa nhận được key, dù vẫn nhận mail đăng kí thành công :(

trvdung

Búa Gỗ
Thấy bảo trong tháng 4 này sẽ có đủ :) ai đến trước được trước, đến sau thì đành đợi thôi

covitbau

Gà con
Chương trình không phải của Eset mà của Harris Technology. Có thể họ mua bản quyền từ Eset rồi giveaway lại cho người dùng ở Úc.

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Bit dùng nặng lắm phải k bạn. Ngày xưa cài 1 lần nặng quá remove luôn đến h k quay lại. K biết h đỡ chưa. AV có ông Bit với Kis là chúa nặng máy
nặng nhưng hiệu quả bác ơi, bác có thể dùng thằng Norton ấy thằng này thì nhẹ hơn cũng thuộc hàng TOP 123 đấy :)

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Norton m cài r thấy nhẹ mà cũng remove. Mới dùng Eset dc khoảng nửa năm. Nghiện luôn rồi :))))
eset em dùng thấy được nhưng 2 lần dùng thì đều gỡ sau một thời gian, không biết các bác có sao không chứ so với các diệt virus # thì cài thằng eset này vào em đo thì vào mạng chậm hơn vài giây.

covitbau

Gà con
Bit dùng nặng lắm phải k bạn. Ngày xưa cài 1 lần nặng quá remove luôn đến h k quay lại. K biết h đỡ chưa. AV có ông Bit với Kis là chúa nặng máy
Tôi cũng từng xài BIT phải gỡ bỏ giữa chừng dù còn license. Bên BIT họ gửi mail bảo sao mày mua xài 2 năm rồi không xài nữa tôi trả lời phần mềm tụi bây xài nặng quá, tao vào web chậm rù không làm ăn gì được. Máy tôi 16 GB RAM mà vẫn lê lếch.

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Tôi cũng từng xài BIT phải gỡ bỏ giữa chừng dù còn license. Bên BIT họ gửi mail bảo sao mày mua xài 2 năm rồi không xài nữa tôi trả lời phần mềm tụi bây xài nặng quá, tao vào web chậm rù không làm ăn gì được. Máy tôi 16 GB RAM mà vẫn lê lếch.
RAM bạn nhiều nhưng CPU bạn yếu thì cũng như nhau :D, dùng BIT là phải dùng SSD nữa không thì đơ lắm đấy.

truongminhtu

Búa Gỗ
Nói chung là cũng tùy từng người dùng. Nhưng có điểm chung là khi cài diệt viruts vào máy thì kiểu gì cũng chậm máy đi chút ít dù ít hay nhiều. Tôi cũng đang dùng BIT đây và cũng có chậm nhưng tuy nhiên no ko chậm đến nỗi quá ảnh hưởng đến hệ thống đâu. Bản chất do cảm giác mình quá để ý đến nó gây lên thôi

covitbau

Gà con
RAM bạn nhiều nhưng CPU bạn yếu thì cũng như nhau :D, dùng BIT là phải dùng SSD nữa không thì đơ lắm đấy.

Đúng đúng. Thời tôi xài cách đây cũng cả chục năm rồi. Thời đó ổ SSD mắc lắm mà dung lượng nhỏ xíu. Lúc đó tôi xài con i7 đời đầu+HDD Western black tới giờ vẫn chưa hư. Bây giờ nếu mainboard bị hư thì bỏ luôn cả cục máy vì đâu còn main nào hỗ trợ socket của con CPU đó.

covitbau

Gà con
Nói chung là cũng tùy từng người dùng. Nhưng có điểm chung là khi cài diệt viruts vào máy thì kiểu gì cũng chậm máy đi chút ít dù ít hay nhiều. Tôi cũng đang dùng BIT đây và cũng có chậm nhưng tuy nhiên no ko chậm đến nỗi quá ảnh hưởng đến hệ thống đâu. Bản chất do cảm giác mình quá để ý đến nó gây lên thôi

Tôi làm nhiều về web nên cần RAM thôi bạn. Mỗi lần chạy mấy chục tab Google sheet ngốn RAM ghê lắm. Google sheet mà có chừng 100 người update cùng lúc thì thôi ôi...