Phần mềm khác - English Study Pro 2012 v2.0 Full - Phần mềm học tiếng Anh hiệu quả, chuyên nghiệp | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác English Study Pro 2012 v2.0 Full - Phần mềm học tiếng Anh hiệu quả, chuyên nghiệp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Học cái này em thấy ý chí cao mới học nổi, không ai giám sát, nhắc nhở, bản thân lười 1 lần là toang luôn mấy lần sau đó ngay. Mà thấy không báo virus là em thấy ngon lành rồi, backup đủ đường hết :v mấy lần trước cứ tải về, mới giải nén chưa cài là đã báo rồi.

Mình thấy có kênh channel Web5ngay trên YouTube có khá nhiều video về khơi gợi niềm cảm hứng học môn tiếng Anh, chỉ ra các bí kíp học tiếng Anh mà mình đang áp dụng thấy cũng rất hay và hiệu quả. Bạn có thể truy cập vào link dưới để xem tất cả các video liên quan:
Mấu chốt vấn đề là đừng bao giờ lười quá 2 ngày. Hôm nay học, mai có thể nghỉ, nhưng chắc chắn ngày kia phải học, và dùng tiếng Anh như là tiếng Việt, theo 1 thói quen, tập trung suy nghĩ bằng tiếng Anh với tất cả các sự việc nhìn thấy bằng mắt thường hàng ngày, là những cách chủ đạo :D

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Mình thấy có kênh channel Web5ngay trên YouTube có khá nhiều video về khơi gợi niềm cảm hứng học môn tiếng Anh, chỉ ra các bí kíp học tiếng Anh mà mình đang áp dụng thấy cũng rất hay và hiệu quả. Bạn có thể truy cập vào link dưới để xem tất cả các video liên quan:
Mấu chốt vấn đề là đừng bao giờ lười quá 2 ngày. Hôm nay học, mai có thể nghỉ, nhưng chắc chắn ngày kia phải học, và dùng tiếng Anh như là tiếng Việt, theo 1 thói quen, tập trung suy nghĩ bằng tiếng Anh với tất cả các sự việc nhìn thấy bằng mắt thường hàng ngày, là những cách chủ đạo :D
Cám ơn anh nhiều, nó theo lịch trình là ổn. Em mỗi ngày học 5 từ vựng tiếng Anh, không dám bỏ buổi nào vì sợ bỏ 1 buổi là sẽ có buổi thứ 2, mà giờ tiếng Anh của em cũng khá chuối vì chưa nghe hiểu tốt được.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cám ơn anh nhiều, nó theo lịch trình là ổn. Em mỗi ngày học 5 từ vựng tiếng Anh, không dám bỏ buổi nào vì sợ bỏ 1 buổi là sẽ có buổi thứ 2, mà giờ tiếng Anh của em cũng khá chuối vì chưa nghe hiểu tốt được.

Nghe hiểu thì thực sự là vấn đề nan giải, viết và đọc cố gắng 1, thì nghe và nói và hiểu phải cố gắng 100 mới có thể đạt được. Đương nhiên cũng do mình không có môi trường để tập phản xạ tiếng Anh hàng ngày với người nước ngoài, điều kiện môi trường không có nên cũng rất khó. Giờ chỉ còn cách: Ăn nghe tiếng Anh, ỉa nghe tiếng Anh, ngủ nghe tiếng Anh, rửa bát nghe tiếng Anh, quét nhà nghe tiếng Anh, đi trên đường nghe tiếng Anh..., mới có thể khiến mình trở nên tốt hơn (chú ý khi nghe cần xác định chủ đề trước) :D

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Nghe hiểu thì thực sự là vấn đề nan giải, viết và đọc cố gắng 1, thì nghe và nói và hiểu phải cố gắng 100 mới có thể đạt được. Đương nhiên cũng do mình không có môi trường để tập phản xạ tiếng Anh hàng ngày với người nước ngoài, điều kiện môi trường không có nên cũng rất khó. Giờ chỉ còn cách: Ăn nghe tiếng Anh, ỉa nghe tiếng Anh, ngủ nghe tiếng Anh, rửa bát nghe tiếng Anh, quét nhà nghe tiếng Anh, đi trên đường nghe tiếng Anh..., mới có thể khiến mình trở nên tốt hơn (chú ý khi nghe cần xác định chủ đề trước) :D
Hihi, cám ơn anh nhiều nhé.

vani280520

Búa Gỗ
cảm ơn bạn rất nhiều nha

YoShi01

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
đã tải , rảnh rỏi sẽ vào học đôi chút ! tks b