This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Phần mềm khác English Study Pro 2012 v2.0 Full - Phần mềm học tiếng Anh hiệu quả, chuyên nghiệp

chipu0106

Búa Đá
Ngày xưa ngoài chương trình English Study này còn có Grammar nữa.
Phần mềm Grammar miễn phí nên mình xài nhiều hơn, hồi đó còn phải chạy phần mềm English Study này bằng ổ đĩa ảo nên ngại cài hơn^^

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Họ chuyển hướng phát triển app trên mobile devices, còn trên PC bản Cr@ck chia sẻ nhiều quá không có động lực phát triển tiếp.

Công nhận luôn, phần mềm Việt Nam mà bị cr@ck coi như là một cú tát trời giáng, hết sạch động lực để phấn đấu luôn rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
khong Cr@ck duoc nua

1. Sau khi bạn cài đặt xong, bạn vào thư mục cài đặt của phần mềm, đổi tên file ESPro.exe thành ESPro_bak.exe
2. Bạn copy file ESPro.exe trong thư mục cr@ck vào thư mục cài đặt phần mềm.
3. Bạn chạy phần mềm từ icon desktop ở ngoài màn hình, nhập key 81YUH-9DVPX-K12GS
4. Tại dòng Nhận mã kích hoạt mà bạn nhận được, bạn gõ đại 1 từ gì đó vào (ví dụ như HELLO) sau đó bấm Kích hoạt.
5. Một bảng nhỏ hiện lên kèm theo mã kích hoạt bên trong, bạn ghi nhớ mã đó rồi tắt bảng nhỏ đi và nhập mã kích hoạt mà bạn vừa nhớ vào rồi bấm Kích hoạt là thành công.
6. Lúc này bạn giữ lại file .exe mà bạn đã copy trong thư mục cr@ck vào thư mục cài đặt phần mềm, còn xóa file .exe gốc đi là xong

thanks you

toilatoivnct

Búa Gỗ
Thanks làm đc rồi

linksbu

Búa Gỗ
tiếng anh thì mình kém thôi rồi, down về thử dùng coi sao. cơ mà sao cái phần tổng hợp office 2000-2019 không tìm thấy bản nào ngoài 2000 và 2002 nhỉ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
tiếng anh thì mình kém thôi rồi, down về thử dùng coi sao. cơ mà sao cái phần tổng hợp office 2000-2019 không tìm thấy bản nào ngoài 2000 và 2002 nhỉ

Không tìm thấy bản nào là sao bạn? Link bị hỏng hay thế nào?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

@julit012 Mình chỉ có bộ cài đặt này thôi, các bộ giáo trình liên quan thì mình không có. Khả năng mình sẽ tìm các nguồn khác và update bổ sung lên sau

julit012

Gà con
Đầu tiên xin được cảm ơn bạn rất nhiều vì đã chia sẻ phần mềm hay và hữu ích này đến với mọi người. Nhưng còn bộ giáo trình luyện nghe của phần mềm ENGLISH STUDY RPO 2012 thì chưa thấy bạn chia sẻ. Xin phép mong bạn có thể giúp đỡ và gửi bộ giáo trình luyện nghe hoặc link tải an toàn và tốc độ cao qua rogiames@gmail.com giúp giùm mình cái ah!
Mong bạn giúp đỡ và xin phép được chân thành cảm ơn bạn rất nhiều!

hay quá