This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Game Miễn Phí Emperor - Rise of the Middle Kingdom - Long Mệnh Vương Triều

TheDoctor

Búa Đá
Theo Thế Giới Vi Tính - Thế Giới Game - PC World VN - Số 5 năm 2004

Hướng dẫn
Sau khi download về, các bạn giải nén thư mục ERotMK_1.0.1 ra, chạy file Setup.exe trong thư mục Emperor.exe. Trong lúc cài đặt cần nhập gì đó các bạn mở file Huong dan.txt ra và nhập theo hướng dẫn trong đó.

Trong trường hợp bạn nào muốn up lên patch 1.0.1 thì chạy file si_emperor_update_en_10_1010.exe có trong thư mục patch. Sau khi cài patch xong, các bạn copy 2 file còn lại của game ở trong thư mục patch vào đường dẫn cài đặt game.

Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

TheDoctor

Búa Đá
RAM tận 64 Mb nhiều quá, máy mình có 16Gb chạy không nổi

Nhớ lần đầu chơi game này lúc đấy máy em RAM có mỗi 1 GB thôi, cũng 10 năm rồi

Công nghệ phát triển nhanh thật, 20 năm trước có mấy trăm MB RAM để chơi game đã là to, tầm 2007-2010 chỉ mong có được 4 GB RAM mà giờ 16 GB là bình thường

honghoavi

Búa Đá
Dòng game này có mấy tượng đài như Pharaoh, Zeus - Master of Olympus, Settler ... chơi dạng xây dựng kinh tế, chính trị là chính chứ ít có đánh đấm

mufc31

Gà con
dòng game xây dựng thành phố kiểu này có rất nhiều từ Ai Cập, Hy Lạp, La Mã,.., nhưng mình vẫn rất mê và đang chơi game này , chắc do xem nhiều kiếm hiệp nên mê văn hóa, kiến trúc Trung Hoa. Cảm ơn chủ thớt đã share game.