Hỏi/ Thắc mắc - Driver sound card Panasonic cf s10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Driver sound card Panasonic cf s10

khanhtoank49

Búa Gỗ
Các bác cho em hỏi con Panasonic CF-S10 đã cài driver sound card nhưng máy tính không có tiếng, có bác nào có kinh nghiệm cài driver sound card con này chưa cho em chút kinh nghiệm cài với.

ntquyet247

Rìu Vàng
Các bác cho em hỏi con Panasonic CF-S10 đã cài driver sound card nhưng máy tính không có tiếng, có bác nào có kinh nghiệm cài driver sound card con này chưa cho em chút kinh nghiệm cài với.
Bác thử gỡ driver ra rồi để windows tự nhận xem sao! Lần trước em cũng dính 1 con cài driver chính chủ thì tịt không nghe được gì? Gỡ ra để driver mặc định của windows thì ok!

khanhtoank49

Búa Gỗ
Vâng để em thử, tối em update kết quả. Tks bác.

khanhtoank49

Búa Gỗ
Đã thử gỡ Driver để Windows tự nhận driver nhưng vẫn không được. Con Panasonic CF S10 này đúng là khó cài driver Sound Card thật. Hôm trước cài windown xong loa kêu ầm ầm, được vài hôm thì tịt giờ không tài nào cài lại được nữa.

ntquyet247

Rìu Vàng