[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium | Page 106 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Download Offline Setup] Norton Antivirus, Internet Security, Norton 360, Norton Security Premium

DanLe

Gà con
Key này thực chất là key dùng thử 90 OEM gắn liền với bản dùng thử 90 ngày Giveaway & tài khoản đăng ký để kích hoạt bản dùng thử đó, bằng 1 cách nào đó người ta vẫn trích được key dù Norton đã ẩn đi nên khi bạn kích hoạt phần mềm báo vậy nhưng bạn bỏ qua để kích hoạt bình thường vì key này sẽ được dùng cho 10 thiết bị lận.
lúc mình nhập key nó cho mình chọn đăng nhập để kích hoạt, sau khi đăng nhập thì nó báo key hết lượt và chỉ có 2 dòng chon. Một là phải mua, hai là nhập key khác. Năm ngoái mình nhớ có cho chọn muc sử dụng key nhưng giờ ko xuất hiện.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
29/7/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Đề nghị dùng cho chính mình,không leak keys đi nơi khác, keys kích hoạt cho nhiều PC nên thành viên sử dụng được ko cần báo lên để tránh lộ key và trôi post !

Sửa lần cuối:

Song Ngoc

Rìu Bạc
29/7/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Đề nghị dùng cho chính mình,không leak keys đi nơi khác, keys kích hoạt cho nhiều PC nên thành viên sử dụng được ko cần báo lên để tránh lộ key và trôi post !
No quote
cảm ơn haibmh@ tôi đã kích hoạt thành công Key này:

leo1320

Gà con
No quote
cảm ơn bạn haibmh nhiều lắm ^^!

SnowRyu

Gà con
No quote
Thx bác nhiều nhé.

Song Ngoc

Rìu Bạc
Bác haibmh@ có còn NIS key không,vui lòng share cho tôi 1 key để kích thêm 1 máy khác trong nhà,key trên tôi không thể kích thêm được.Tôi thành thật cảm ơn Bác nhiều.

Sửa lần cuối:

dongvb

Gà con
thanks

trunggtvt

Búa Gỗ
No quote
Thanks bạn, mình đã active thành công

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
1/8/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Đề nghị dùng cho chính mình,không leak keys đi nơi khác, không comment để tránh lộ key và trôi post !
Nếu các bạn không thực hiện,tôi dừng chia sẻ!

Sửa lần cuối:

lvy173

Gà con
1/8/2020 Thành viên Like + F5 để xem key,muốn biết key còn dùng được hay ko và cách kích hoạt xem #1.Key tôi kiếm về,ko phải tự reg nên chậm chân tay thì phải đợi các post sau.
Đề nghị dùng cho chính mình,không leak keys đi nơi khác, không comment để tránh lộ key và trôi post !
Nếu các bạn không thực hiện,tôi dừng chia sẻ!

No quote
hic thấy có 12 like mà không còn key nào xài được, 2 máy tính cty hết hạn chờ mỏi mòn :(