Hỏi/ Thắc mắc - Download file | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Download file

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
các tải là bạn đổi server xem server nào tải tốt , còn vẫn chậm thì thử dùng warp đi bạn , còn chậm nữa thì kiếm proxy tải

Long Sao

Junior Moderator
Mình download thấy bình thường mà nhỉ ? Có gì đâu ta.

Attachments

• Screenshot (1).png
    Screenshot (1).png
    140.7 KB · Lượt xem: 13

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
bạn nào biết cách tải trên trang sourceforge.net nhanh hơn ko, chỉ giúp mình với.
mình đang cần tải links này:
nhưng IDM tải rất chậm, tầm10-15KB/s nên chỉ 1 lúc là IDM báo lỗi ko tải nữa và tự mất!
mình cũng mang link đó đi getlink mà ko thấy hỗ trợ
mong ae giúp. cảm ơn ae!
khả năng cao là do mạng nhà bạn, mình tải link bạn gửi bằng IDM cũng được 15Mbps

dammage

Rìu Chiến
bạn nào biết cách tải trên trang sourceforge.net nhanh hơn ko, chỉ giúp mình với.
nhưng IDM tải rất chậm, tầm10-15KB/s nên chỉ 1 lúc là IDM báo lỗi ko tải nữa và tự mất!
mong ae giúp. cảm ơn ae!
sourceforge thường là có nhiều mirror khác nhau, nếu tải chậm hoặc không tải được thì bạn nhấn vô chỗ problems downloading xong chọn mirror khác thử

Minh Hieu Real

Rìu Sắt
mong ae giúp. cảm ơn ae!
bác đổi sever bằng cánh bấm problems downloading và chọn sever gần như hong kong nhé