Công cụ Internet - Download Accelerator Manager (DAM) RC (Freeware & Ultimate) - Công cụ quản lý và tăng tốc độ download! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Download Accelerator Manager (DAM) RC (Freeware & Ultimate) - Công cụ quản lý và tăng tốc độ download!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

Tôi khuyến khích các cô các bác nên có phần mềm này trên máy tính , mỗi khi tải GAME OR SOURCE nào TO ĐÙNG thì lôi nó ra add link vào cho nó kéo ( với bản free nó chia ra 10 luồng ) như vậy là quá đủ rồi .
Khi tải nó tải là dùng ngay ko phải ngồi chờ ghép file như anh bạn nổi tiếng IDM .

Thuật toán của IDM thua cái DAM này mỗi 1 chỗ NỐI mảnh ghép để thành file hoàn chỉnh
Riêng DAM tốc độ tải file của nó vẫn MAX băng thông nếu như host ko hạn chế tốc độ

7620

Hamano Kaito

Moderator
@@sec0 | Tải chia luồng ko nối lại sau khi down mà là nối lại trong khi download. Nếu HDD nào mà đọc ghi yếu thì vẫn giật đấy ! (ý nói là HDD đời cũ)
Theo mình muốn tải ko giật thì cứ jdownload hoặc 1 trình download nào đó chỉ down 1 luồng là ổn.

Black hat

Búa Gỗ Đôi

Tôi khuyến khích các cô các bác nên có phần mềm này trên máy tính , mỗi khi tải GAME OR SOURCE nào TO ĐÙNG thì lôi nó ra add link vào cho nó kéo ( với bản free nó chia ra 10 luồng ) như vậy là quá đủ rồi .
Khi tải nó tải là dùng ngay ko phải ngồi chờ ghép file như anh bạn nổi tiếng IDM .

Thuật toán của IDM thua cái DAM này mỗi 1 chỗ NỐI mảnh ghép để thành file hoàn chỉnh
Riêng DAM tốc độ tải file của nó vẫn MAX băng thông nếu như host ko hạn chế tốc độ

Xem phần đính kèm 7620
bác cho cháu xin link bản Ultimate 5,3 RC dc ko, link cũ die rồi bác ạ