Đôi nét về vn-zoom.com và dự đi xuống của diễn đàn 12 Tuổi. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đôi nét về vn-zoom.com và dự đi xuống của diễn đàn 12 Tuổi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DuongHaiNam TQ

Búa Đá Đôi
Nói thẳng của bạn tôi có cách nói hay hơn, tôi chỉ nói thế bác nghĩ sao thì tùy.
Còn đóng góp. Thấy bài nào hay thì đọc và khen thẳng. Bài nào trả lời được thì trả lời. Bài tào lao thì bảo thẳng tào lao. Còn nói thật bạn. Tôi chẳng ngại ai cả, tính tôi thẳng thế đó. Đội Admin , Ngọc Trượng của diễn đàn này từ cũ, và 1 số bạn trong số đó có quay lại đây và cũng có đẳng cấp trong diễn đàn hiện tại. Bạn có thể hỏi một số người. Biết tôi chắc cũng nhiều.

Cloud

Administrator
Còn đóng góp. Thấy bài nào hay thì đọc và khen thẳng. Bài nào trả lời được thì trả lời. Bài tào lao thì bảo thẳng tào lao. Còn nói thật bạn. Tôi chẳng ngại ai cả, tính tôi thẳng thế đó. Đội Admin , Ngọc Trượng của diễn đàn này từ cũ, và 1 số bạn trong số đó có quay lại đây và cũng có đẳng cấp trong diễn đàn hiện tại. Bạn có thể hỏi một số người. Biết tôi chắc cũng nhiều.
Có vẻ bạn đi lệch vấn đề giữ việc góp ý ở 1 cộng đồng và mang cái tôi cá nhân vào đây khá nhiều, nhưng nó không giải quyết được vấn đề mà chỉ làm vấn đề trở nên nghiêm trọng.

DuongHaiNam TQ

Búa Đá Đôi
Có vẻ bạn đi lệch vấn đề giữ việc góp ý ở 1 cộng đồng và mang cái tôi cá nhân vào đây khá nhiều, nhưng nó không giải quyết được vấn đề mà chỉ làm vấn đề trở nên nghiêm trọng.
Góp ý đấy. Thì lại bảo tôi nói này kia. Có rất nhiều bài copy còn chẳng ghi nguồn. Bạn làm Ad thì nên xem kỹ. Sáng tôi có trả lời một bài về USB của thành viên cuocsongso gì đó.

anhtuan96

Gà con
Lâu rồi không online nên cũng không biết gì về thông tin gì cả vn-zoom.com đã sập rồi à mọi người

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Cám ơn bác đã chia sẻ để anh em hiểu thêm, hèn chi mỗi lần vào diễn đàn cũ .com mình thấy ghi hosting hỗ trợ bở #baomoi, mà #baomoi là của #epi.

ptcat

Búa Gỗ Đôi
Mình học hỏi được rất nhiều. Nhân đây mình muốn cảm ơn tất cả mọi người đã giúp mình từ quá khứ đã qua từ vn-zoom.com.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
đợt bên vnz.com mình cũng có tiếng lắm sau qua đây toàn mem mới chả ai nhớ tới mình nữa {cry}{cry}{cry}

Bạn hồi bên dot com là mod box cộng đồng gì đó thì phải đúng không? Như mình cũng có ai biết đâu, cứ đóng góp từ từ thì khác mọi người sẽ biết, dục tốc bất đạt, từ từ khoai nó mới nhừ bạn ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.