PM Việt hóa & Portable - DLL Files Fixer Premium 3.3.91.3080 Portable - Công cụ sửa lỗi thiếu file .dll! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable DLL Files Fixer Premium 3.3.91.3080 Portable - Công cụ sửa lỗi thiếu file .dll!

dumem55

Búa Đá
Tôi dùng phần mềm Ashampoo UnInstaller để gỡ mà cũng vậy . Đành chịu thôi. Oh! mà lúc chưa cài đặt tôi down bản Portable của bạn về chạy nó cũng đòi key mà?. Không hiểu nổi.

perucho

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn, đôi khi tôi cần sửa chữa một số chương trình vì thiếu dll và tôi phải gỡ cài đặt nó và cài đặt lại, thật đáng để có một tiện ích như vậy

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tôi dùng phần mềm Ashampoo UnInstaller để gỡ mà cũng vậy . Đành chịu thôi. Oh! mà lúc chưa cài đặt tôi down bản Portable của bạn về chạy nó cũng đòi key mà?. Không hiểu nổi.

Ở topic này một số thành viên cũng dùng được, một số lại bị như bạn! Thực sự mình khá khó hiểu. Thôi thì bỏ qua nó và dùng những soft cùng tính năng thôi bạn ạ :D

asobo

Búa Gỗ
link còn work tốt chỉ là bản portable nên nó fix 1 ít thôi và kêu perchase bản full nó mới fix hết á. mới vừa scan xong thấy 320 lổi mà nó fix 15 lổi thôi kkkkkkkkkk
thanks anyway!
nhân tiện bạn có thể vui lòng tìm giúp cho mình cái file STDockPanel.dll đã bị missing rồi nên không install được phần mềm nào đó của bạn chia sẽ!

Sửa lần cuối:

Lokidra

Búa Gỗ
mình tải về giải nén, nó báo virus, mình đã chỉnh độ tin cậy và khôi phục, sau đó mở thì nó vẫn lỗi. folder data không có file nào hết, mình kiểm tra trong file ra tải về thì folder data cũng bị trống

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình tải về giải nén, nó báo virus, mình đã chỉnh độ tin cậy và khôi phục, sau đó mở thì nó vẫn lỗi. folder data không có file nào hết, mình kiểm tra trong file ra tải về thì folder data cũng bị trống

Không cần chỉnh độ tin cậy và khôi phục, mà bạn cần tắt hẳn tính năng bảo vệ antivirus đi trước khi bạn tải file đó về máy, chứ nếu file bị báo đỏ rồi, mà bạn khôi phục lại, thì file sẽ bị lỗi.
Nhớ là tắt hẳn tính năng bảo vệ đi, rồi bạn tải file đó về, giải nén ra sử dụng :)

Lokidra

Búa Gỗ
bật lên nó báo lỗi
the application has encountered an error: The operation was canceled by the user.
(0x800704C7)

Please contact the Pulisher of this application for more information

file rar hơn 9MB tải về có 1 file exe, 1 cái ảnh và 1 thư mục trống.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bật lên nó báo lỗi
the application has encountered an error: The operation was canceled by the user.
(0x800704C7)

Please contact the Pulisher of this application for more information

file rar hơn 9MB tải về có 1 file exe, 1 cái ảnh và 1 thư mục trống.

Bạn vui lòng mở trang 1, trước cũng có 1 thành viên bị lỗi này giống bạn và mình với bạn ấy đã có cuộc trao đổi ở trang 1, bạn mở lại để theo dõi nhé ;)

hacker1320

Gà con
hay quá em đang kiếm thuốc cho bản nì
để tải bản nì về dùng cho tiện