This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Dell Latitude không còn chỉ dành cho người giàu nữa rồi

invisible10x

Búa Gỗ
thưa 2 bác, chắc em dùng phá hoặc ko biết cách sử dụng rồi.
gửi các bác cái hình minh hoạ mà em mới upload

khoá xài kiểu này thì ảnh hưởng trực tiếp tới vỏ dây điện đúng rồi. thường mình quấn dây lúc nào cũng chừa nhiều ở phần này để tránh ảnh hưởng. mà bác nào vừa xài giữa cty với nhà mỗi ngày thì 2 cục luôn cho tiện.

garanmuoi

Gà con
Mình xài 2 đời rồi chưa đời nào bị dây điện macbook xài hơn năm đã bị
cho hỏi cắm sạc đụng vô máy thấy bị giật nhẹ, có cách nào khắc phục không nhỉ,
Hiện tại mình có đổi đầu phích cắm qua lại, nhưng vẫn bị giật nhẹ 1 phát nếu
Chỉ còn cách là lúc xài co giò lên cho cách mặt đất thôi

hoangq9

Búa Gỗ
làm hệ thống nối đất đầy đủ cho nhà là xong. Nếu đổi đầu vẫn bị giật thì có thể hệ thống điện ở nhà đã bị rò ở đâu đó rồi . Không tin bạn cứ cắm đồng hồ đo hoặc mang qua chỗ nào khác thử là biết.

garanmuoi

Gà con
mình đang ở trọ mà, sao làm nối đất được, chắc đành sống chung với lũ thôi hehe
tê phát cho tỉnh ngủ

hoangq9

Búa Gỗ
mình đang ở trọ mà, sao làm nối đất được, chắc đành sống chung với lũ thôi hehe
tê phát cho tỉnh ngủ
Vậy chắc chắn do dây điện ở nhà bị rò dòng nên mới ra tình trạng giật rồi, ở trọ thì tự làm cái nối đất bằng cách bắt dây điện vào khung tôn hay cửa sổ cũng được đó

invisible10x

Búa Gỗ
Quả viền màn hình dày cộm
Laptop business ông ơi, chưa kể con này còn là chuẩn quân đội, đối tượng mua mấy dòng này là các doanh nghiệp ưu tiên sự bền bỉ và các gói giải pháp hỗ trợ chứ có phải dòng thời trang đâu mà đòi viền phải mỏng, thiết kế phải đẹp

littlecloud

Gà con
Mọi người cho em xin chút đánh giá về Dell G5 5590 với ạ
Bạn định mua khúc nào. Em G5 có nhiều cấu hình lắm. Theo mình thấy thiết kế em này có mỏng nhẹ hơn do cái viền mỏng, nhưng thiết kế vẫn dày và nặng hơn hãng khác