This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Dell Latitude không còn chỉ dành cho người giàu nữa rồi

thiklangxang

Gà con
Bác lạc hậu quá rồi, Dell Latitude 7400 mới mẻ, tiện dụng hơn xưa 1001 lần nè, mời bác chiêm ngưỡng rồi phát biểu lại:

Wow, con mới này nhìn thẩm mỹ hơn nhiều đó. Ko còn cái bản lề bằng thép đặc trưng nữa kìa

Nhìn thoáng qua tưởng Dell XPS chứ, công nhận dell Latitude bền.
Éo hiểu thằng nào đưa ra cái câu dell bền, xong bao nhiêu ông nhai đi nhai lại, Hãng nào cũng có dòng ngon và không ngon và nếu xét chung thì dell cũng không có gì nổi bật nếu không muốn nói là có phần thụt lùi so với các hãng khác
Dòng giá rẻ bác nào đã dùng inprison thì biết rằng nó vừa đắt hơn mấy dòng giá rẻ của hãng khác buid kém và thiết kế tản nhiệt dành cho những nước ở xứ lạnh )
Còn nếu dùng latitude thì cũng không nổi trội so với Thinkpad hay Elitebook
XPS thì đúng là thảm họa cho người dùng nó làm việc, đúng nghĩa bình hoa di động giá cao nóng hiệu năng kém ...

Thì nhiều nguời dùng, giờ vẫn dùng. Mình gặp đối tác toàn là dell. Thi thoảng có Hp đời mới hay thinkpad đời cũ.
Nói chung dòng cao cấp thì hãng nào cũng bền. Dell nó phổ biến hơn nên mọi ng gặp nhiều hơn thôi.

ANAN1986

Gà con
Bác lạc hậu quá rồi, Dell Latitude 7400 mới mẻ, tiện dụng hơn xưa 1001 lần nè, mời bác chiêm ngưỡng rồi phát biểu lại:

Con Latitude 7400 New này như bản nâng cấp của Lattitude E7370. Con 7370 mình đang dùng, viền màn mỏng mặt lưng carbon. So sánh với dell xps 13 9360 của e mình thì ngoại hình chẳng thua kém. Nhưng dòng này đa phần VN k dùng, trừ những doanh nghiệp hay người nào chịu tìm hiểu

thiklangxang

Gà con
Tiếc là ko có card rời nhỉ

ANAN1986

Gà con
Tiếc là ko có card rời nhỉ
Card rời gì với 1 con máy mỏng và nhẹ. Latitude muốn card rời thì lên hẳn Precison. Có M5530 đó thôi. Làm văn phòng/check mail/Skype thì cấu hình cao, card rời chỉ ngốn pin chứ chả tạo ra sự khác biệt gì lớn

thiklangxang

Gà con
Lúc trước mình cũng nghĩ mỏng nhẹ thì thường ko có card rời, ra phong vũ nó giới thiệu cho 1 dàn mỏng nhẹ, card rời 1050ti lun chứ giỡn

ANAN1986

Gà con
Lúc trước mình cũng nghĩ mỏng nhẹ thì thường ko có card rời, ra phong vũ nó giới thiệu cho 1 dàn mỏng nhẹ, card rời 1050ti lun chứ giỡn
Mình định trao đổi với bạn, nhưng mang phong vũ, fpt, thegiodidong ra so sánh thì bạn tự tìm hiểu vậy. Và tìm hiểu luôn tại sao Dell Precision, Latitude, Thinkpad P series k bán chính hãng ở VN

porsche

Gà con
Latitude giờ không còn như xưa

love1982

Gà con
Dell Latitude 7400 mới ra năm nay,
cuốn dây của củ sạc kiểu kia gây ra bị dập dây và hở ruột, ngay chỗ rãnh cài. các bác cứ liên tưởng tới cái cable sạc của Táo khuyết. em dùng 1 năm thì bị