This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Dell Latitude không còn chỉ dành cho người giàu nữa rồi

Mình chuyển vùng vậy có nhận được những dịch vụ bảo hành như mua hàng chính hãng ở Việt Nam ko?
Có thể có tùy dòng và qui định mới của trung tâm bảo hành Dell tại Việt Nam. Thường thì vẫn được bảo hành như các dòng phân phối tại Việt Nam

các zipcode là mặc định hay sao vậy bạn?
Zip code tùy từng vùng, zip code của mình là cố định, zip code nguồn của máy tùy vào từng vùng mà máy xuất xưởng. Nếu bạn biết máy xuất xưởng ở vùng cụ thể của quốc gia nào bạn nhập đúng zip code của vùng đó thì sẽ chuyển bảo hành thành công nhanh hơn.

invisible10x

Búa Gỗ
Service tag lấy ở đâu vậy bạn nhỉ?

linhktv

Gà con
Dòng Latitude này với dòng thinkpad thì trâu bò khỏi nói, dùng thì chỉ biết dùng chứ ít hư hư vặt

Mình đang nói bàn phím, chứ bền hay ko ở dòng business này cũng hên xui
Gõ phím con elite cũng tàm tạm thôi, ngon nhất vẫn là bọn thinkpad.
_ Phím Elite của HP tạm ok, mỗi cái key travel thấp quá, cảm tưởng chưa tới nơi nó đã bottom và bị cắt cụt khá mất hứng. Phím latitude thì êm hơn HP Elite nhưng mà dùng thời gian lâu 1 tí là nó bắt đầu mushy chán lắm, lâu lâu còn bị dính phím double click chán ơi là chán

linhktv

Gà con
Con này khá ngon à, rất hợp lý cho những ai cần làm hình mà không thích Mac như mình

littlecloud

Gà con
Dell Latitude 3500 Core i7-8565U, dung lượng RAM 8GB, đồng thời bao gồm cả 2 tùy chọn ổ cứng SSD 128GB và 1TB HDD - Đây là dòng Latitude 3500 cấu hình cao nhất, mức giá tham khảo ~ 24 triệu

porsche

Gà con
Latitude 3500 nhắm đến người dùng yêu thích thiết bị có màn hình rộng. Dell đưa ra 3 lựa chọn cấu hình phù hợp với nhu cầu trong mức giá trải đều từ thấp đến cao, từ 13,2 triệu đồng. Dù có màn hình lớn, Latitude có khối lượng 1,98 kg.
Phiên bản Latitude 3500 cấu hình cao nhất sở hữu bộ xử lí Intel Core i7-8565U, RAM 8GB, đồng thời bao gồm cả 2 tùy chọn ổ cứng SSD 128GB và 1TB HDD.

kai210

Gà con
Dell Latitude 3400 và 3500 mới ra năm nay nặng chưa đến 2kg, thay đổi trong thiết kế nắp gập, màn hình, khung máy mỏng nhẹ, khá giống với người anh em Vostro đấy.