This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

PM Hệ thống Deep Freeze Enterprise v8.57.220.5544 & Standard v8.56.020.5542 Full - Đóng băng ổ cứng máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Mình chưa thử phương pháp bạn nói bao giờ cả, nhưng mình sẽ thử để xem nó như thế nào. Hy vọng là mọi thứ sẽ ổn.

tw2ts

Búa Gỗ
Mình chưa thử phương pháp bạn nói bao giờ cả, nhưng mình sẽ thử để xem nó như thế nào. Hy vọng là mọi thứ sẽ ổn.
Mình vừa thử cài đặt lại một số bản tìm thấy trên mạng kèm file patch. Thì setup lùi năm 2014 sẽ setup được. rồi khởi động sẽ bị báo license. sau đó tắt đi và copy file patch qua là vào được rồi bạn.

Sửa lần cuối:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm

Cho mình xin link tải bản có Patch với, thanks bạn.

DaoTrongChuong

Búa Gỗ Đôi
Mình xin góp ý kiến nha bạn . Nếu như lời anhd nói thì các hãng công nghệ lớn như Google hay Adobe họ không xài để làm gì. Phần mềm này ai cũng nghĩ nó dễ làm bad sector hay là làm hư ổ cứng . Nhưng thật sự ra cơ chế hoạt động của nó là nó sẽ tự tạo ra một snapshot tốt nhất trên ở cứng ở thời điểm tốt nhất và nó cũng bảo mật cả MBR và phần cứng của mainboard để chống mã độc và các phần mềm bookit và rookit ghi đè overwrite lên ổ cứng . Moi người có thể lên mạng xem cách hoạt động của deepfreeze trên trang chủ của họ để biết thêm chi tiết .