PM Hệ thống - DAEMON Tools Lite 10.12.0.1203 (with SPTD 2.11) - Phần mềm tạo và quản lý các ổ đĩa ảo! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống DAEMON Tools Lite 10.12.0.1203 (with SPTD 2.11) - Phần mềm tạo và quản lý các ổ đĩa ảo!

thanhthientd

Live Loving As Jesus
DAEMON.Tools.Lite.10.4.0.190.Unlocked
(Dùng full tính năng)
Xem phần đính kèm 8882
Xem phần đính kèm 8883Xem phần đính kèm 8884

Link tải và Hướng dẫn cài đặt:
- Các bạn tải phần mềm về, cài đặt theo tùy chọn free như bình thường.
- Copy và replace file fix tương ứng với hệ điều hành đang sử dụng (32 hoặc 64 bit) vào thư mục đã cài đặt phần mềm (mặc định là C:\Program Files\DAEMON Tools Lite).
- Mở phần mềm lên là đã unlock đầy đủ tính năng.
No quote​
Mật khẩu giải nén: vn-z.vn
Cảm ơn bạn rất nhiều, sẽ có nhiều người cần đây :)

Hamano Kaito

Moderator
Đang bị kẹt bởi phiên bản này, cài xong mount đc, hôm sau mount nó từ chối ko rõ lý do luôn. :(

Bởi vì lúc cài lần đầu soft chưa check bản quyền thì còn xài được. Sau khi khởi động soft check lần thứ 2 sẽ cập nhật vào file giấy phép giả thế là tèo ! Ko xài được nữa, mà phiên bản ultra sao ko xài. Xài bản này làm gì
Bản ultra xịn xò hơn bản này nhiều

ruoitrau

Búa Đá Đôi
Nhu cầu của tớ chỉ cần để mount định dạng Nrg cũ ngày trước thôi. CHứ dùng bản cao cấp hơn cũng chẳng để làm gì, nên cần mỗi bản lite cho nhẹ.

Hamano Kaito

Moderator
Nhu cầu của tớ chỉ cần để mount định dạng Nrg cũ ngày trước thôi. CHứ dùng bản cao cấp hơn cũng chẳng để làm gì, nên cần mỗi bản lite cho nhẹ.

Qua phần so sánh của các phiên bản thì mình thấy bản này bị giới hạn tính năng
Nếu như mua đầy đủ gói thì nó cũng y chang như bản pro hoặc ultra !??? Vậy theo bạn ? bạn dùng chức năng nạp NRG thì Free có dùng được ko ? Nếu dùng được thì ko cần nâng cấp lên, còn ko thì xài Pro hoặc Ultra cho rồi {waaaht}

ruoitrau

Búa Đá Đôi
Bản Lite là bản nhỏ nhất và chỉ có đúng tính năng để mount đĩa ảo thôi bác. Nhưng sau này ra win10 thì thằng củ chuối này nó cho thêm 1 vài tính năng lặt vặt và bắt phải trả phí. Trước đây thời từ win7 về trc, thì bản Lite này bao giờ cũng là free. Mà trong burn đĩa, thì có rất nhiều đĩa để khoá cứng trên đĩa, burn đĩa gốc đó ra tạo ISO thì sẽ chép nguyên cả khoá cứng nó vào, nên khi mount chạy nó sẽ yêu cầu khoá bản quyền. Muốn burn những đĩa có bản quyền có khoá cứng trên đĩa, trc đây mình hay dùng Alcohol120, nó sẽ đọc được khoá cứng và mình có thể tuỳ chọn. Tuy nhiên Alcohol120 xuất ra file NRG là đảm bảo nhất. Nên mình cần mỗi chức năng mount đĩa ảo của nó thì dùng bản Lite thôi bác, các chức năng khác mình có cần đâu. Mà bác có link bản Pro với Ultra thì cho mình xin link hoặc làm thớt mới cho ae cùng tham khảo chơi.

ruoitrau

Búa Đá Đôi
Chửi gì đâu, bản thân mình cũng không cần đến thế mà, chỉ là tò mò thôi.
Chứ mình dùng máy tính cài phần mềm đủ dùng, ổn định rồi là cứ thế để nó chạy chẳng chọc ngoáy gì nữa.

ruoitrau

Búa Đá Đôi
@ruoitrau | 2 bản đó mình có fix nhưng ko share !
Mình thích làm fix sạch rồi tự xài thôi !

P/s: Đừng chửi mình ích kỹ nha ! Ahahaha
fix đc bản 10.10.0.798 rồi bác ạ, giờ dùng vô tư. Cũng đã thử bản Ultra 5.7.x rồi, nhưng ko cần thiết nên lại về lite dùng tiếp thôi.