This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Đã tắt phần mềm diệt virus nhưng khi cài phần mềm cr@ck file vẫn bị xóa

lequyet

Rìu Sắt Đôi
Nếu vẫn không xử lý được thì cài lại bản Win 22H2 là ổn
Tôi cũng bị lỗi khi cài bản Win 23H2, bị lỗi linh tinh.
Chạy bản 23H2 vài ngày thấy không ổn, lỗi mò không ra, thế là cài lại bản 22H2 , vậy mà OK rất chuẩn. Chạy mượt mà, trơn tru lại !!
bản 23H2 so với 22H2 hơi khác 1,2 điểm thôi, còn thì cũng giống như nhau. Không ổn thì cài lại bản 22H2 cho yên tâm !

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Này không phải do phần mềm diệt virus xoá nha bạn, từ phiên bản Office 2013-2024 C2R Install v7.7.7.6 nhà phát hành bắt buộc người dùng phải chạy chung với bộ nguồn của nó là "KMS Tools Lite Portable" để tránh bên thứ 3 chèn mã độc rồi share linh tinh trên mạng, không được tách ra sử dụng riêng lẻ từng tiện ích, do nhiều người chưa hiểu vấn đề họ tải về rồi tách lẻ ra để share nên mở lên thì file sẽ tự động "mất" file, còn nếu vẫn muốn xài thì tìm phiên bản cũ hơn là được, ví dụ Office 2013-2024 C2R Install v7.7.7.5.

TN2024

Búa Gỗ
Cài lại bản 22H2 là xong !

KEM NGO

Búa Gỗ Đôi
Chuẩn. Cài lại bản 22H2 là yên tâm, nâng cấp chi cho rách rối, đang ổn thì cứ thế mà xài, đỡ phải phiền não !!

MatN72

Búa Gỗ
Đúng vậy. Đang xài ổn thì cứ vậy mà xài, update chi cho bị rách việc

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Mình ngồi đọc từ nãy giờ chưa thấy bác nào tư vấn "trảm" em nó bằng Task Manager nhỉ. bạn chủ topic thử làm theo cách mình xem .Trảm từ gốc tới ngọn nha.sau đó mới giải nén và cài phần mềm.

plesiosaurus

Búa Gỗ
Xài panda dome là mình thấy ổn nhất, không xóa lung tung, đặt folder chứa file Cr@ck vào thư mục loại trừ là ko bao giờ nó xóa file Cr@ck trong đó