This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Cube-IQ + Trial reset 45 days - Phần mềm hỗ trợ sắp xếp hàng hóa container

tuandungdang

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bác chủ!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Làm ơn gửi link mình với, mình cũng không tìm thấy cái link để tải file reset đâu. Cảm ơn bạn nhiều.

Bạn cần join vào group Facebook diễn đàn, sau đó mới thấy được link. Do vấn đề bản quyền nên mình bắt buộc phải chia sẻ như vậy. Và cứ thế từ những lần sau bạn chỉ việc đăng nhập Facebook, mở link mình chia sẻ trong các bài viết là sẽ nhìn thấy link download. Tuy nhiên mình cũng đã gửi file reset qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi đó. Chúc bạn vui vẻ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bị lỗi rồi ad ơi. Mình đang 45 ngày test thử xuống còn 0 ngày luôn đau lòng

1. Bạn dùng đúng phiên bản setup ở bên trong đi kèm, không tải bản mới nhất ở trang chủ để tránh lỗi.
2. Đang 45 ngày rồi bạn test thử làm gì? Khi nào hết ngày hoặc là chạy được ít nhất 1 ngày thì reset mới được chứ Bạn thử lại xem sao, nếu không được gỡ sạch sẽ phần mềm rồi cài lại và thử lại nhé

phucpham0210

Gà con
em đã like nhưng không thấy link tải , ad cho em được john vào group với , tks ad

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình like xong F5 hoài không thấy link, ad giúp mình với

Mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn cá nhân cho bạn trên diễn đàn rồi nhé. Bạn kiểm tra lại và tải nó về máy để sử dụng
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
m cài xong mở lên window báo lỗi xong tự đóng, sửa như nào vậy ad

Bạn đã làm đúng theo hướng dẫn mà mình đã ghi ở trong topic chưa? Mà lỗi bạn gặp phải là gì, bạn chụp ảnh màn hình lên đây để được hỗ trợ tốt hơn và dễ dàng hơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
link die rồi ad ơi, tải về giải nén không có file refresh help help help!

Link không die bạn nhé, link vẫn hoạt động bình thường. Có chăng theo như bạn nói thì khi bạn tải file đó về không có file reset đúng không? Nhưng mình kiểm tra lại bằng cách thử tải về thì file vẫn hoàn toàn bình thường, có 1 file cài đặt phần mềm và 1 file runme.exe. File runme này chính là file reset mà bạn cần, và cách để reset phần mềm này mình đã ghi cụ thể ở trang đầu cho bạn rồi nhé. Khả năng có thể do phần mềm diệt virus đã ăn mất file đó, bạn tắt tính năng protection (bảo vệ) của phần mềm diệt virus đi là ok.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
không thấy link add ơi

Bạn cần join vào group Facebook diễn đàn, sau đó mới thấy được link. Do vấn đề bản quyền nên mình bắt buộc phải chia sẻ như vậy. Và cứ thế từ những lần sau bạn chỉ việc đăng nhập Facebook, mở link mình chia sẻ trong các bài viết là sẽ nhìn thấy link download. Tuy nhiên mình cũng đã gửi file reset qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi đó. Chúc bạn vui vẻ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho minh xin link down với ban oi

Như mình đã giải thích ở trên, bạn cần join vào group Facebook diễn đàn, sau đó mới thấy được link. Do vấn đề bản quyền nên mình bắt buộc phải chia sẻ như vậy. Và cứ thế từ những lần sau bạn chỉ việc đăng nhập Facebook, mở link mình chia sẻ trong các bài viết là sẽ nhìn thấy link download. Mọi thứ với bạn lúc đó sẽ là CHỦ ĐỘNG. Tuy nhiên dưới đây là link download cho bạn luôn:
Văn bản ẩn cho người dùng: hoangphi57

hoangphi57

Gà con
thanks ban nhiều nhé!