Cube-IQ + Trial reset 45 days - Phần mềm hỗ trợ sắp xếp hàng hóa container | Page 14 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cube-IQ + Trial reset 45 days - Phần mềm hỗ trợ sắp xếp hàng hóa container

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
sao không tải được ad ơi

Bạn chờ một lúc server nó bảo trì là xong đó, mình định fix lại mà cái file này mình đang để trong laptop. Nếu có vấn đề gì báo lại với mình để mình fix lại sau.

vda357

Gà con
cho e xin file với ạ, e có bấm like và f5 nó hiện ra link nhưng bấm vào link đó thì không thấy link tải tiếp ạ, thank ad

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho e xin file với ạ, e có bấm like và f5 nó hiện ra link nhưng bấm vào link đó thì không thấy link tải tiếp ạ, thank ad

Bạn download theo hướng dẫn video bên dưới là ok nhé.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thank a, e tải đc rồi. hôm qua e cũng bấm vào đó mà nó không ra, nó tải cái phần mềm gì có 5.4mb à

Bạn phải bấm vào nút Create Download Linnk màu đỏ, chứ nếu bạn bấm nút Direct Download Link màu xanh ở dưới là sai nhé.

vda357

Gà con
Thank a, e tải đc rồi. hôm qua e cũng bấm vào đó mà nó không ra, nó tải cái phần mềm gì có 5.4mbmở p

Bạn phải bấm vào nút Create Download Linnk màu đỏ, chứ nếu bạn bấm nút Direct Download Link màu xanh ở dưới là sai nhé.
mở phần mềm nó báo lỗi: settingTbl: Field 'UnitHeightMargin' not found. khắc phục như thế nào vậy a?

Sayhaha

Gà con
bạn ơi, sao mình chạy file RunMe mà nó vẫn k reset. ban jcho mình xin lại link nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mở phần mềm nó báo lỗi: settingTbl: Field 'UnitHeightMargin' not found. khắc phục như thế nào vậy a?

Trước có 1 thành viên bị lỗi giống bạn, và đây là cách anh ấy khắc phục : ))
Sau một hồi xóa đi, down lại thì nó lại cho sài chùa rồi. Rút kinh nghiệm lần sau export hết data ra rồi mai mốt down lại xong import cho nó nhanh.

=====================
bạn ơi, sao mình chạy file RunMe mà nó vẫn k reset. ban jcho mình xin lại link nhé

Khi nào hết ngày hoặc là chạy được ít nhất 1 ngày thì reset bạn ạ :D Bạn thử lại xem sao, nếu không được gỡ sạch sẽ phần mềm rồi cài lại và thử lại nhé

Hamano Kaito

Moderator
Có vài trường hợp fix ko chạy được
  • Do chạy với tài khoản bị quản trị
  • Do Anti nó chặn file thực thi
  • Do Win lỗi
--
Sẵn đây thông báo luôn là fix vẫn làm việc được với build mới nhất của hãng. Thông tin build như bên dưới
Mã:
      "ProductName",       "Cube-IQ"
      "ProductVersion",    "5.1.3.1192"
      "FileVersion",       "2023.3.16.1453"