This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Counter Strike Remix (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Thực sự mình chưa gặp lỗi này bao giờ nên cũng không biết phải giải thích cho bạn sao, chỉ biết gửi cho bạn những video mình tìm trên YouTube với lỗi tương tự như của bạn và đã được các comment phía dưới thông báo là thành công.

cách đây khoảng 10 năm tôi có chơi một bản mod cs rất hay, có skin súng với nhân vật giống như đột kích, tôi ko nhớ rõ tên lắm hình như là mod của nguyễn sơn tùng gì đó, có ông nào biết ko. zn-zom chuyển sang địa chỉ mới khác xưa quá

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Thử món bên dưới xem sao bạn

ko giống lắm, bản đấy nó có chế độ chơi giống của ông đăng luôn, mà nó có nhìu súng bắn phê lắm, giao diện cửa hàng nó ko giốngcủa cf như thế, mà nhẹ cực máy tôi lúc đó ram có 250mb mà còn choi vơi 16 con boos đc

gngoc

Gà con
thanks

voiceip

Gà con
Có tạo server cố định cho mọi người vào chơi được không bạn nhỉ? Dùng 1 máy cấu hình cao không ai dùng để làm server ấy.