Counter Strike Remix (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Counter Strike Remix (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
thank bác nhiều
mình đã xem hôm qua nhưng trong video là nó vô dc game, còn mình bị lỗi là ko vô dc màn hình set up lại độ phân giải luôn
https://upanh.vn-z.vn/image/30d2c8121cd6e688bfc7.vbX

Thực sự mình chưa gặp lỗi này bao giờ nên cũng không biết phải giải thích cho bạn sao, chỉ biết gửi cho bạn những video mình tìm trên YouTube với lỗi tương tự như của bạn và đã được các comment phía dưới thông báo là thành công.

cách đây khoảng 10 năm tôi có chơi một bản mod cs rất hay, có skin súng với nhân vật giống như đột kích, tôi ko nhớ rõ tên lắm hình như là mod của nguyễn sơn tùng gì đó, có ông nào biết ko. zn-zom chuyển sang địa chỉ mới khác xưa quá

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cách đây khoảng 10 năm tôi có chơi một bản mod cs rất hay, có skin súng với nhân vật giống như đột kích, tôi ko nhớ rõ tên lắm hình như là mod của nguyễn sơn tùng gì đó, có ông nào biết ko. zn-zom chuyển sang địa chỉ mới khác xưa quá

Thử món bên dưới xem sao bạn :D

Thử món bên dưới xem sao bạn
ko giống lắm, bản đấy nó có chế độ chơi giống của ông đăng luôn, mà nó có nhìu súng bắn phê lắm, giao diện cửa hàng nó ko giốngcủa cf như thế, mà nhẹ cực máy tôi lúc đó ram có 250mb mà còn choi vơi 16 con boos đc :D

gngoc

Gà con
Counter-Strike là tựa game bắn súng góc nhìn thứ nhất nổi tiếng thường được gọi với tên Half Life. Với đồ họa hấp dẫn, lối chơi đơn giản, âm thanh sống động, chân thực khiến người chơi không thể nào quên được tiếng ném bon, tiếng súng, tiếng chân di chuyển của nhân vật mà mình đang hóa thân.

Lựa chọn chế độ chơi

* Một số hình ảnh trong game (chụp từ màn hình máy tính cá nhân):

Chính vì lẽ đó, tựa game Counter Strike đã nhanh chóng thu hút được đông đảo game thủ. Khi tham gia vào trò chơi, người chơi sẽ lựa chọn đội Terrorist (Khủng bố) hoặc Counter Terrorist (Chống khủng bố) để đấu nhau qua mạng LAN hoặc Internet.

Các tính năng chính của game Counter Strike Remix
  • Game bắn súng đối kháng quyết liệt.
  • Tạo dựng bối cảnh 2 phe đối lập.
  • Sử dụng súng ngắm trong khi đấu.
  • Lối chơi đơn giản, hấp dẫn và cuốn hút người chơi.
  • Cung cấp nhiều kỹ năng độc đáo cho nhân vật.
  • Tạo hình nhân vật và vũ khí đa dạng.
  • Tự động tải về bản đồ mới.
  • Âm thanh nền sống động.
  • Nhiều chế độ chơi khác nhau (giống các chế độ chơi trong Đột kích).
Reviews: Phiên bản này cũng đã build từ lâu do 1 thành viên Việt hóa và chỉnh sửa lại. Mình chơi game này từ rất lâu rồi, hôm nay mò lại ở trong máy tính, thấy nó nên chia sẻ cho anh em mọi người. Rất đáng để thử!

Download Counter Strike Remix - Game bắn súng đối kháng góc nhìn thứ nhất với nhiều chế độ chơi!

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Đã test và chơi ở trên máy tính cá nhân! Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại nhanh nhất!

Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @phj4nhpr09xx
thanks

voiceip

Gà con
Có tạo server cố định cho mọi người vào chơi được không bạn nhỉ? Dùng 1 máy cấu hình cao không ai dùng để làm server ấy.