Hỏi/ Thắc mắc - Con máy này cài như thế nào ạ bauhn awt101-215? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Con máy này cài như thế nào ạ bauhn awt101-215?

kedachet

Búa Gỗ
ông cậu mua đc ở tiệm ve chai, về mở nguồn nó vẫn lên nhg nó có mật khẩu đăng nhập (giống y mật khẩu đăng nhập windows)
search thì nó chỉ ra đc thông tin thì con này nó đang chạy 8.1 windows (nhg ko bít là win 8.1 hay chỉ là giao diện 8.1), trang web cung cấp driver thì ko thấy mục chọn windows.
đây là mặt sau thông tin em nó
5468

thân máy chỉ có cổng hdmi mini, micro usb, cổng sạc và cổng tay nghe
giờ muốn cài lại win hoặc recovery lại os nó thì làm như thế nào vậy các bác. xin giúp em, em xin cảm ơn

kedachet

Búa Gỗ
Tablet thì khả năng chạy UEFI 32bit cơ mà chưa rõ boot để cài như nào :))
vâng, cái mà em đang cần, gắn bàn phím ngoài vào qua otg bấm thấy ko có gì thay đổi, còn bàn phím của nó thì ko có

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Cái này ko biết mật khẩu thì ko vào được UEFI recovery menu trong setting hoặc nếu bạn có usb otg mà nó nhận bàn phím thì giữ phím SHIFT rồi chọn Restart xem có vào dc recover menu ko