Hướng dẫn - Có ít tài liệu sửa chữa điện tử biếu ae . | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Có ít tài liệu sửa chữa điện tử biếu ae .

quantrum

Gà con
Mình có ít tài liệu liên quan đến điện tử, Desktop, Laptop, LCD...để không cũng mốc.
Tài liệu có 2 ngôn ngữ eng vs việt. Dung lượng ~30GB ae chịu khó kéo về giải nén.
Vì là tài liệu Free nên có thiếu sót nhiều chỗ mong ae trong ngành có ném gạch thì
mong ném nhẹ tay ạ.
👇
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Hiện tại link dung lượng lớn chỉ hỗ trợ tài khoản microsoft, nên ae chịu khó tạo tk rồi nhập lại link để tải nhé.
Để tránh tình trạng tài khoản tạm lấy link mình sẽ tăng lượt "yêu cầu" tải. Ae nào muốn tải thì tạm thời cống hiến ít bài viết cho diễn đàn nhé. Xin cám ơn!

Đã cập nhật thêm link.
pass mở file nếu có👇
thanks

Mình có ít tài liệu liên quan đến điện tử, Desktop, Laptop, LCD...để không cũng mốc.
Tài liệu có 2 ngôn ngữ eng vs việt. Dung lượng ~30GB ae chịu khó kéo về giải nén.
Vì là tài liệu Free nên có thiếu sót nhiều chỗ mong ae trong ngành có ném gạch thì
mong ném nhẹ tay ạ.
👇

Hiện tại link dung lượng lớn chỉ hỗ trợ tài khoản microsoft, nên ae chịu khó tạo tk rồi nhập lại link để tải nhé.
Để tránh tình trạng tài khoản tạm lấy link mình sẽ tăng lượt "yêu cầu" tải. Ae nào muốn tải thì tạm thời cống hiến ít bài viết cho diễn đàn nhé. Xin cám ơn!

Đã cập nhật thêm link.
pass mở file nếu có👇
Cảm ơn bạn!

TNQ2408

Gà con
mong ném nhẹ tay ạ.
👇

Đã cập nhật thêm link.
pass mở file nếu có👇
Thks bạb