Hỏi/ Thắc mắc - Có cách nào để phá password của file excel xls không nhỉ? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Có cách nào để phá password của file excel xls không nhỉ?

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Không biết bạn có phần mềm hay website nào hay vậy chỉ mình với. Mình chỉ thấy các phần mềm hay website giúp gỡ password nhưng với điều kiện là mình phải biết password.
Lúc trước mình hay dùng PM này: "PDF Password Remover v3.1". Còn Website thì mình chỉ dùng 1 lần nên giờ cũng không nhớ nữa. Nhưng cả 2 cũng có những hạn chế là chỉ remove được những password đơn giản thôi, chứ không phải là tất cả đều làm được...

1chickeyone

Búa Đá Đôi
Khó đấy bạn

dragonking91

Rìu Chiến
Cho gì đó mới chịu làm thì giống như là HỐI LỘ :D
Trước khi chết ông Nguyễn bá Thanh có nói với các đồng chí ở tỉnh Quảng Nam , đừng làm theo cách của con cá HEO :D
20 like khích lệ tinh thần thôi bác ơi, hối lộ cả tỏi e mới nhận cơ.

Sửa lần cuối:

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
20 like khích lệ tinh thần thôi bác ơi, hối lộ cả tỏi e mới nhận cơ.
Mình nói thật suy nghĩ của mình nha, nếu bác cảm thấy không đúng thì bỏ qua nha. Bác cứ viết bài đi, mình nghĩ sau khi bác viết bài không chỉ có 20 like thôi đâu, con số đó sau này chắc phải nhân đôi, nhân ba,... (Mỗi người đóng góp cho VNZ 1 chút thì quá tốt để VNZ có thể phát triển hơn nữa...)

dragonking91

Rìu Chiến
Mình nói thật suy nghĩ của mình nha, nếu bác cảm thấy không đúng thì bỏ qua nha. Bác cứ viết bài đi, mình nghĩ sau khi bác viết bài không chỉ có 20 like thôi đâu, con số đó sau này chắc phải nhân đôi, nhân ba,... (Mỗi người đóng góp cho VNZ 1 chút thì quá tốt để VNZ có thể phát triển hơn nữa...)
Mấy bác ở đây chắc sẽ quan tâm mà không ai like rồi đó.
Trước bên .com có bác Backtrack 5 (k nhớ chính xác) có đăng 1 tút hướng dẫn h@ck w1f1, cuối bài bác ấy nói nếu bài này được 100 like (k nhớ chính xác, nhưng thấp hơn lượng like trung bình 1 bài tút hit lúc đó) thì sẽ viết 1 tút khủng nhưng mãi mấy năm vẫn chưa đủ like yêu cầu và kết quả bác ấy k viết luôn.

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Trước bên .com có bác Backtrack 5 (k nhớ chính xác) có đăng 1 tút hướng dẫn h@ck w1f1, cuối bài bác ấy nói nếu bài này được 100 like (k nhớ chính xác, nhưng thấp hơn lượng like trung bình 1 bài tút hit lúc đó) thì sẽ viết 1 tút khủng nhưng mãi mấy năm vẫn chưa đủ like yêu cầu và kết quả bác ấy k viết luôn.
Cảm ơn bác đã chia sẻ, mình chỉ góp thôi, quyết định vẫn là ở bác...

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mỗi người có 1 tư duy , ông bà hay nói đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn Ngụ ý thì cũng đã rõ rồi , bởi vì khi nhận rồi ko lẽ lại làm ngơ . Nhưng đó lại là mang tính chất của sự hối lộ

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Mỗi người có 1 tư duy , ông bà hay nói đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn Ngụ ý thì cũng đã rõ rồi , bởi vì khi nhận rồi ko lẽ lại làm ngơ . Nhưng đó lại là mang tính chất của sự hối lộ
Cùng suy nghĩ bác @sec0, một khi đã có tinh thần muốn chia sẻ thì cứ chia sẻ thôi, không cần điều kiện gì cả. Người ta ủng hộ, nhấn like hay comment tán thưởng, mình coi đó là một niềm vui, hoặc một sự tự hào; người ta chê hoặc góp ý thì để mình biết mình còn khiếm khuyết và phải cố gắng hơn.
Còn nếu biết mà không muốn chia sẻ, hoặc bận bịu không viết được bài thì thôi, không nói thì không ai trách. Chứ nói ra rồi, đòi like hay một cái gì đó, cảm giác như vòi vĩnh và trong lòng sẽ thấy mắc nợ. Người ta không like thì chắc chắn tự ái.
Mình là dân ngoại đạo IT nên chỉ vào Vn-zoom hóng tips phục vụ công việc, chứ không có căn cơ, kiến thức để hướng dẫn ai cả.

DatVl

Búa Đá
Cùng suy nghĩ bác @sec0, một khi đã có tinh thần muốn chia sẻ thì cứ chia sẻ thôi, không cần điều kiện gì cả. Người ta ủng hộ, nhấn like hay comment tán thưởng, mình coi đó là một niềm vui, hoặc một sự tự hào; người ta chê hoặc góp ý thì để mình biết mình còn khiếm khuyết và phải cố gắng hơn.
Còn nếu biết mà không muốn chia sẻ, hoặc bận bịu không viết được bài thì thôi, không nói thì không ai trách. Chứ nói ra rồi, đòi like hay một cái gì đó, cảm giác như vòi vĩnh và trong lòng sẽ thấy mắc nợ. Người ta không like thì chắc chắn tự ái.
Mình là dân ngoại đạo IT nên chỉ vào Vn-zoom hóng tips phục vụ công việc, chứ không có căn cơ, kiến thức để hướng dẫn ai cả.
Mình là dân IT đây nhưng giúp được ae thì giúp thôi chứ không phải vòi vĩnh cái gì cả