Có ai ẩn được ứng dụng Ko cần thiết trong Startup Manager trên Task Manager Không? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Có ai ẩn được ứng dụng Ko cần thiết trong Startup Manager trên Task Manager Không?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn dùng tiện ích mình gửi để tắt khởi động hoặc xoá theo ý muốn nhé

Jonavrek

Búa Đá
Bạn vào regedit, 2 mục như đường dẫn dưới này, ko thích cái nào thì xóa béng đi là xong :)
HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Run
HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Run

Cheatmo

Búa Gỗ
Toàn mấy cái để tùy chỉnh driver âm thanh mà các bác trên toàn xui dại tắt khi khởi động vậy trời.

Quay lại câu hỏi chủ thread, bác muốn không hiển thị những process kia cho user cụ thể hay là user admin cũng không hiện luôn?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Toàn mấy cái để tùy chỉnh driver âm thanh mà các bác trên toàn xui dại tắt khi khởi động vậy trời.

Quay lại câu hỏi chủ thread, bác muốn không hiển thị những process kia cho user cụ thể hay là user admin cũng không hiện luôn?

Bạn nghĩ 3 thành viên trên kia không biết đó là Driver chăng? Bạn đọc câu hỏi của chủ thớt chưa.