This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Cho mình hỏi về tay cầm ps ( playstation ) dùng trên pc

Thanhnien1

Búa Gỗ
Mình muốn hỏi là nên mua loại tay cầm ps2 dùng được trên pc, mình cũng có máy ps2 nhưng nó hư rồi mà chỗ mình thì tỉnh lẻ ko có chỗ nào sửa máy ps2 hết, mua máy mới về mà hư thì cũng ko có chỗ sửa thì thôi mua tay cầm ít ra cái pc hư còn đem đi sửa được. Mong mọi người tư vấn mình loại nào tốt mà bền ( nếu có thể dùng được luôn cho ps3 thì càng tốt vì mình cũng có giả lập ps3 ) khoảng chừng 300k trở xuống là được rồi vì mình chơi cũng ít, đa phần là những game hồi nhỏ mình hay chơi như dragon ball z budokai 3. Cảm ơn mọi người.

Thanhnien1

Búa Gỗ
Mà mình nghe là sau khi mua về xong đều cùng là win 10 nhưng người xài được người khác thì ko tương thích, ko nhận, sao thấy lo lo bởi máy nhà mình cũng cũ rồi, sợ nó ko nhận hay ko tương thích

nitkata

Búa Gỗ
Theo mình thấy bác cứ sẵm hẳn con xịn xịn trên shoppee, hàng likenew cũng khoảng 700 - 800 / tay mà dùng sướng, yên tâm về chất lượng vì là hàng chính hãng. Mình mua 1 tay dùng 3 năm nay vẫn ngon

amio1st

Búa Gỗ
Tui thì dùng hàng china mua khoảng 150k fake xbox. về set lại button map trên app xong rùi chơi. Nói chung hài lòng. Dùng chơi game ps1 nes box, pc.

CN789

Gà con
tay cầm ps2 trên pc win 10 đá fifa onl 4 ầm ầm

muốn giả lập ps2 trên pc đầu đĩa ps2 phải chơi với - xbox 360 loai có dây.

vẫn đang xài đây.