Chia sẻ tool get Office và Windows | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ tool get Office và Windows

nnt236

Búa Đá
500k/năm hay sao ấy. mà giờ MS khóa kinh lắm

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
bác cho em xin cái tool đó được không (nếu đó là hàng free)

Phiên bản ở trang 1 là 9.9.2. Tải nó về File fshare. Giải nén, chạy Admin. Nó sẽ báo tải phiên bản mới là 9.9.5. Tải về thay thế. Xài phiên bản cũ không chạy.

Lưu ý: Chỉ xài cho key Retail và key VL vừa hết lượt online.

getout

Gà con
Phiên bản ở trang 1 là 9.9.2. Tải nó về File fshare. Giải nén, chạy Admin. Nó sẽ báo tải phiên bản mới là 9.9.5. Tải về thay thế. Xài phiên bản cũ không chạy.

Lưu ý: Chỉ xài cho key Retail và key VL vừa hết lượt online.
dạ nếu nó dễ thế thì em đã không phiền bác rồi, em đã tải nhiều lần và nó đều có 1 kết cục duy nhất như hình, bởi thế cảm phiền bác share cho em cái file để test các loại key thôi ạ

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
dạ nếu nó dễ thế thì em đã không phiền bác rồi, em đã tải nhiều lần và nó đều có 1 kết cục duy nhất như hình, bởi thế cảm phiền bác share cho em cái file để test các loại key thôi ạ

Nhấn vào Nick để biết cách xưng hô cho đúng! 18 thì còn thua xa tuổi con tôi!

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Cài Net4.5 đi bạn

Modelo

Rìu Chiến
Máy của mình cũng giống máy của bạn getout mà không biết tại sao, thì ra là thiếu net frame từ 4.5 trở lên. cảm ơn bạn tamthangia và nick 11k