Công cụ Internet - Chia sẻ tài khoản NordVPN - Cập nhật mỗi tuần | Page 63 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ tài khoản NordVPN - Cập nhật mỗi tuần

longyc

Gà con
cập nhậy acc mới đc k bác ơi
với lỗi session reach limi khắc phục sao ae nhỉ

viduta

Gà con
Cám ơn. Nhiều

Ngonggia

Gà con
Như tiêu đề, topic này lập ra để chia sẻ tài khoản NordVPN cho mọi người dùng chung và mình sẽ thường cập nhật vào mỗi chủ nhật hàng tuần (tuỳ tình hình) để giữ số tài khoản dùng được ở mức 7-10 tài khoản.

UPDATE 19/07/2022: ĐÃ CẬP NHẬP 2450 TÀI KHOẢN NORD VPN CÁC BẠN TÌM Ở POST #1158. BẠN NÀO DÙNG ĐƯỢC MÌNH MONG CÁC BẠN ĐỂ LẠI MỘT BÌNH LUẬN ĐỂ MÌNH BIẾT CÁC TÀI KHOẢN CÒN SỬ DỤNG ĐƯỢC.
UPDATE 21/07/2022: TÔI ĐÃ UPDATE CÁCH BYPASS YÊU CẦU XÁC MINH Ở POST #1,161
CÒN MỘT CÁCH NỮA TRƯỚC ĐÂY TÔI ĐÃ TỪNG THỬ LÀ DÙNG VERSION CŨ CỦA NORDVPN NHƯNG ĐÃ KHÁ LÂU RỒI KHÔNG DÙNG LẠI. NẾU BẠN NÀO CÓ THỜI GIAN THỬ CÁCH NÀY THÌ BÌNH LUẬN Ở DƯỚI XEM CÁCH ĐÓ CÒN HOẠT ĐỘNG KHÔNG NHÉ ! (CÁC BẠN NÊN THỬ BẢN 6.33 ĐỔ VỀ TRƯỚC)
xin ah

envidi317

Búa Gỗ Đôi
các bác cho e hỏi e dùng Nordvpn qua OPEN VPN wifi vẫn bật liên tục,mà cứ mỗi lần điện thoại tắt màn hình là nó tự out ra nhỉ

envidi317

Búa Gỗ Đôi
Những bản cập nhật gần đây thì NordVPN tăng cường bảo mật nên nếu thấy địa chỉ ip khác lạ đăng nhập vào tài khoản thì sẽ bắt xác nhận qua email.
Cách bypass:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Các bác cho e hỏi e dùng qua OPEN VPN trên ios cứ mỗi lần tắt màn hình khi bật lên là nó bị mất vpn nhỉ trong khi wifi vẫn bật liên tục và bị báo Authentication Failed