Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng dịch vụ đám mây Degoo miễn phí 100GB | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng dịch vụ đám mây Degoo miễn phí 100GB

cowboy

Búa Đá Đôi
Một loạt tài khoản "không chính chủ" thì em thấy cảm giác dùng khá bất an. Thôi cứ dùng hàng free, hoặc mua Office 365 chính chủ. Chỉ tầm 300K/năm cũng là quá ngon rồi :D
Cty cấp cho Office 365 Bussiness nhưng mà ông admin nếu muốn vẫn xem được file :( Ko gì bằng của riêng mình.
Office 365 chính chủ bản nào mà có 300k/năm vậy bạn? Bản Personal subscription mình thấy giá hơn 1 triệu

HaLeDa

Rìu Sắt Đôi
Office 365 chính chủ bản nào mà có 300k/năm vậy bạn? Bản Personal subscription mình thấy giá hơn 1 triệu

Gói 365 Home giá 1.7/năm, chia sẻ được cho 5 người, tổng là 6
~> 1.699.000/6 người còn rẻ hơn 300K bác ạ

cowboy

Búa Đá Đôi
Gói 365 Home giá 1.7/năm, chia sẻ được cho 5 người, tổng là 6
~> 1.699.000/6 người còn rẻ hơn 300K bác ạ
À à, món này thì nên dùng chung với người thân quen, chứ nhỡ giữa chừng group admin ko dùng nữa thì mình cũng mệt

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Các bạn cho hỏi.
Mình mới dùng dịch vụ frree của bên này.
Thấy quảng cái có cách tăng dung lương bộ nhớ bằng cách tải và chơi app.
K biết thời gian của phần dung lượng khuyến mại này bao lâu.
Mình có xem trên web của họ nhưng k thấy nói