Chia sẻ khóa Norton dùng thử 80 đến 90 ngày | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ khóa Norton dùng thử 80 đến 90 ngày

[QUOTE = "Thanhthanh222, post: 407160, member: 140129"]
Cảm ơn bác, chắc key hết lượt nên t ko vào đc, hóng key mới ạ.
[/TRÍCH DẪN]
ad ơi. Có key của bản 360 ko cho mình xin 1 key bạn ơi! thanks trước!!!

LGTech

Búa Gỗ

1. Điều kiện cần và đủ để có thẻ thấy key: Nhấn nút thích + Trả lời.
  2. Mỗi người chỉ được active cho 1 máy.
  3. Thời hạn sử dụng của key là từ 80 - 90 ngày.
  4. Đây là loại key đã được active sẵn, do đó thời hạn sử dụng của key sẽ bị trừ đi hàng ngày.
  5. Norton không cho phép cộng dồn số ngày sử dụng.
  6. Không share key vào thứ 7, Chủ Nhật và các ngày Lễ.
  7. Key Norton sẽ được cập nhật ở bài cuối:
  8. Key dùng cho 20200320_NIS-ESD-Def-22.20.2.57-EN20200320_NS-ESD-Def-22.20.2.57-EN trên PC lẫn Norton Mobile Security trên thiết bị AndroidiOS.
  9. Với PC bạn chỉ cần tải về và chạy cài đặt là sẽ tự kích hoạt (có thể sẽ phải gỡ phiên bản cũ nếu key mới không được kích hoạt).
  10. Xin lưu ý là link kích hoạt sẽ hết hạn sớm (tính từ ngày kích hoạt key). Nếu có thời gian và còn lượt kích hoạt, mình sẽ lấy lại link kích hoạt mới.
Các Key mình đã chia sẽ bên dưới

No quote

Nếu các bạn không kích hoạt nhanh thì link kích hoạt sẽ hết hạn chứ không phải key hết lượt kích hoạt.
Mong các bạn sử dụng và không tìm cách phá người khác nhé!

Nếu mình không có thời gian cập nhật Key thì các bạn có thể qua topic này nhé!
Mã:
https://vn-z.vn/threads/share-key-norton-security-deluxe-90-ngay-public-tap-3.15190/
Thank chủ thớt

Nguyen1356

Gà con
Đã cập nhật link kích hoạt mới vào:
2021.01.20 [NămThángNgày]

Từ nay có một chút thay đổi về link lấy key. Các bạn chỉ cần nhập mã rút gọn vào sau địa chỉ bên dưới để dẫn đến link lấy file cài đặt kích hoạt dùng thử 90 ngày. Như vậy sẽ tiện cho mình cập nhật link đã hết hạn. Cám ơn các bạn.

Gg.gG/[mã rút gọn]

VD: Gg.gG/Norton_

• Điều kiện cần và đủ để có thẻ thấy key: Nhấn nút thích + Trả lời.
    • Mỗi người chỉ được active cho 1 máy.
    • Thời hạn sử dụng của key là từ 80 - 90 ngày.
    • Đây là loại key đã được active sẵn, do đó thời hạn sử dụng của key sẽ bị trừ đi hàng ngày.
    • Norton không cho phép cộng dồn số ngày sử dụng.
    • Không share key vào thứ 7, Chủ Nhật và các ngày Lễ.
    • Key Norton sẽ được cập nhật ở bài cuối:
    • Key dùng cho 20200320_NIS-ESD-Def-22.20.2.57-EN20200320_NS-ESD-Def-22.20.2.57-EN trên PC lẫn Norton Mobile Security trên thiết bị AndroidiOS.
    • Với PC bạn chỉ cần tải về và chạy cài đặt là sẽ tự kích hoạt (có thể sẽ phải gỡ phiên bản cũ nếu key mới không được kích hoạt).
    • Xin lưu ý là link kích hoạt sẽ hết hạn sớm (tính từ ngày kích hoạt key). Nếu có thời gian và còn lượt kích hoạt, mình sẽ lấy lại link kích hoạt mới.
Các Key mình đã chia sẽ bên dưới

No quoteNo quoteNo quoteNo quote

Nếu các bạn không kích hoạt nhanh thì link kích hoạt sẽ hết hạn chứ không phải key hết lượt kích hoạt.

Mong các bạn sử dụng và không tìm cách phá người khác nhé!

Nếu Key hết lươt kích hoạt và mình không có thời gian get key thì các bạn tạm thời các bạn vào link bên dưới để tìm key Norton nhé!
Mã:
http://Gg.gG/_Norton
Cảm ơn bác đã share key.