Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 137 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
Chỉ nói riêng việc yêu cầu chứng từ mua hàng là việc bình thường khi bạn yêu cầu họ thay đổi thông tin đăng nhập tài khoản, việc bạn không lưu giữ nên không đưa ra được và họ không hỗ trợ gì thêm là bình thường. Chỉ có điều là hệ thống họ lỗi thì bạn phải chờ họ khắc phục thôi, nhưng mà khi đã đăng nhập thành công sẽ lưu session, trừ trường hợp bạn đăng nhập thiết bị mới hoặc logout ra mới cần xác minh lại mà nhỉ.
em vẫn hiểu điều đó, cái cơ bản làm em cáu là thái độ phục vụ bên họ thôi, thà rằng nhắn tin phản hồi như bác nói, đại loại như kiểu: "Bạn không đủ thông tin cần thiết để yêu cầu X, Y hay Z gì đó đây nó nhắn xong phát rồi mất hút luôn, mà có phải em nhắn 1 tin đâu bác, nhắn mấy tin nữa yêu cầu hỗ trợ nhưng vẫn bặt vô âm tín.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT

Avast Secure Browser Pro:​

Trình duyệt ẩn danh có chức năng VPN​