Công cụ Internet - Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp | Page 121 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

Shingo

Búa Gỗ
Nếu bạn đang dùng windows thì nhấn phím Windows+R rồi nhập lệnh sau:
Mã:
wmic nicconfig where (IPEnabled=TRUE) call SetDNSServerSearchOrder ("9.9.9.10", "9.9.9.11")
hoặc chạy lệnh đó trong cmd dưới quyền Admin (Nhấn phím Windows nhập cmd > Chạy dưới quyền admin)
P/s: Bạn có thể thay cặp DNS của quad9 bằng dịch vụ khác, nếu thích.
Mình làm theo bác rồi vẫn không được.

Darias

Rìu Chiến
Tài khoản MullVad | Hạn dùng 230310 | Giới hạn: 5 thiết bị | OS hỗ trợ: Android / iOS / Win / Linux

P/s: Khuyến nghị các bạn dùng chung PublicKey (#2396) để đỡ phải xoá PublicKey nhập lại.

Sửa lần cuối:

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
ai bảo không dùng được ???. Trc khi tôi like chỉ có 2 người like . Tôi đăng nhập không vào được do có người đổi pass nên chỉ có 1 trong 2.
đây win 7 ko dùng đc nha
Hide.me VPN - 3 ngày 09.03.2023
Bạn nào có nhu cầu dùng Hide.me VPN - 5 ngày gửi tin nhắn cho mình .
Đừng đổi pass để người sau dùng cám ơn .

N

n2t4r

Tài khoản MullVad | Hạn dùng 230315 | Giới hạn: 5 thiết bị | OS hỗ trợ: Android / iOS / Win / Linux

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
P/s: Khuyến nghị các bạn dùng chung PublicKey (#2396) để đỡ phải xoá PublicKey nhập lại.
Mullvad ngon thật nhưng sợ nhiều người lại không làm theo hướng dẫn, rồi lại xoá Key của nhau thì chán lắm bạn, nào đó bạn share nguyên file config để nhập vào luôn, mình khuyên đừng nên share tài khoản, nhiều thành phần vô ý thức lắm