This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @Hoai Dinh, hãy tìm hiểu diễn đàn, giữa tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @congminh11, hãy tìm hiểu diễn đàn, giữa tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin và nhớ thay "tên ứng dụng" = Total Security or Internet Security or ... để biết mà gởi. Mình không đoán được.
- @manblack, mỗi lần chỉ 1 thôi, bạn dùng key đó kích hoạt cho các máy sẵn có đến khi hết lượt.
- @inuyasha28, gởi lần 2, đây là thành viên chỉ đến mỗi topic này thôi rồi đi, sau đó cũng lại đến topic này không quan tâm đến chủ đề khác. Thật vinh dự cho topic.

ACE cần gấp thì có ở #1247 #1224 #1206 #1071 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

bloodshot

Rìu Bạc
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'
Cảm ơn bạn!

Bạn cho mình hỏi thêm sao mình kiếm được 1 key nhập vào My kaspersky hiện số ngày còn lại và số thiết bị =0 nhưng mình nhập vào ứng dụng kaspersky lại báo quá số lần kích hoạt. Vậy làm thế nào để kiểm tra chính xác là key đó đã được bao nhiêu lượt kích hoạt hay là số lượt còn lại không bạn? Mình hỏi vì mình đang dùng key 60 ngày mà muốn nhập key khác phải xóa key cũ, mà lỡ key mới nhập vào cũng quá số lần thì quay lại key cũ cũng không được nữa

tomdapchai

Búa Gỗ
Cảm ơn bác nhiều lắm :3

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thông tin cùng: Thành viên đi chơi xa nay đã quay về - Thành viên sau khi đăng ký bị thuốc nay đã tỉnh giấc - Thành viên mới đến với diễn đàn
Mình cũng chỉ linh động 1 chút ở số ngày còn là hơn 04 tháng thôi, ACE nếu chấp nhận thì là gởi thông tin rồi tranh thủ vào lấy. Được này mất kia, làm sao mà hoàn hảo phải không ACE. Mình vừa được trách "HÃY CÔNG BẰNG".
Cám ơn ACE đã đọc.

************************************************************************​
Gởi đến :

- @bloodshot, hãy tìm hiểu diễn đàn, qua tuần nếu vẫn cần thì lại gởi thông tin. Key lấy tại đây thì bạn yên tâm mà kích hoạt, key hết lượt thì là mình gỡ ngay không để ACE phải bị phiền. Các việc khác thì bạn hãy tìm trong diễn đàn hoặc mở chủ đề (topic) để được hỗ trợ, mình xin qua vì quỹ thời gian rất hạn chế.
- @bmine4rever, mình không có loại này.

ACE cần gấp thì có ở #1247 #1224 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Hi bác chủ, chắc bác ko hiểu ý em thôi, hoặc em không hiểu ý bác. Bác gửi em 2 lần, hiện em đang dùng cả 2 key cho 2 máy của em, 1 key hơn 200 ngày (e đã dùng cho máy cũ) bác gửi em nhập tiếp nó báo quá số lượng nên em dùng key lần đầu tiên bác gửi em cho máy mới thôi mà.
Em dùng hết hạn key này rồi em gửi thông tin nhờ bác sau.
Chúc bác sức khỏe và thành công. Cảm ơn bác nhiều!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.