Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 19 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post + 10 like trở lên.
Anh Chị Em đạt yêu cầu đã gởi thông tin xin hãy tranh thủ vào lấy.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic.

**********************************************************************​

Gởi đến :

- @nobilo, đã gởi ở #319, bạn quay lại đó lấy.
- @congcuongspkt, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @Lagger24891, key lấy lần 2 đã tăng 1 năm [Expiration Date: 10-03-2021]. Không biết bạn lấy key để làm gì? Nếu đang dùng, bạn đã thấy điều này và không phải gởi thông tin!

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

lindo

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ key Kaspersky Internet Security

Cmt lần 2 mong được hỗ trợ!

zutum

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security.
thanks ad trước

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post + 10 like trở lên.
Anh Chị Em hãy đọc kỹ #1 cũng như hàng chữ màu đỏ ở trên mà mỗi ngày topic đều đăng, nếu Anh Chị Em chưa đạt yêu cầu nên cố tích điểm rồi hãy gởi thông tin.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic.

**********************************************************************​

Gởi đến :

- @trinhaq, đó là key cần fake ip (proxy) nên bạn cần tìm proxy, chọn vùng (VPN) theo thông tin trước khi add key.
- @vancuong005, key đã lấy vẫn còn lượt nếu cần reinstall, hãy đi đến ngày cuối - đừng lo xa vì mình vẫn ở đây mà.
- @DatGaming, cũng vậy key đã lấy vẫn còn lượt nếu cần reinstall, số ngày còn tương đối. Hãy tận dụng.
Mình luôn khuyến khích Anh Chị Em thực cần trải nghiệm nên đi đến ngày hết hạn, nếu buộc phải reinstall mà hết lượt hay không có tăng khi hết hạn thì vẫn luôn có phần. Yên tâm mà trải nghiệm thôi.
- @Lagger24891, tôi đã từng thưa cùng Anh Chị Em, key là dùng ké - kích hoạt là dùng những lượt dành để reinstall của key đó. Nếu bạn muốn có key chưa có "người sử dụng" thì topic không có. Xin tìm ở nơi khác vậy.
- @caubetimcobe, vẫn chưa nhé, diễn đàn có nhiều chủ đề hay mà!

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.