Chia Sẻ Grammarly Cookies | Page 14 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia Sẻ Grammarly Cookies

Ryanbee

Rìu Chiến
update
Xin cài đặt Grammarly Editor để sử dụng lâu dài!

Sửa lần cuối:

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
update
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Xin cài đặt Grammarly Editor để sử dụng lâu dài!
Cám ơn bác đã liên tục chia sẻ cookie. Bác cho em hỏi công dụng của app này là gì vậy bác? Em cài đặt và chạy thì app nó chuyển sang trang login, sau đó thì hiện lên trang chủ account chứ không có công dụng gì khác :oops:

Sửa lần cuối:

Ryanbee

Rìu Chiến
App này dùng để kiểm tra ngữ pháp, sửa lỗi, đạo văn...liên quan đến tiếng anh.
------
Trên trình duyệt bạn nhập cookies thành công đã.
sau đó cài app Grammarly Editor, nhấn login và trang web mở ra sẽ tự động đăng nhập vào app.

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
App này dùng để kiểm tra ngữ pháp, sửa lỗi, đạo văn...liên quan đến tiếng anh.
------
Trên trình duyệt bạn nhập cookies thành công đã.
sau đó cài app Grammarly Editor, nhấn login và trang web mở ra sẽ tự động đăng nhập vào app.

Em login vào thì app hiển thị như này, không thể thu hồi xuống taskbar và cũng không có dấu hiệu nào thể hiện app đang chạy ngầm để thực hiện các chức năng kiểm tra ngữ phép, v.v... Hiện trình duyệt em đang có dùng extension của Grammarly, vậy có khi nào nó bị trùng chức năng không?

Ryanbee

Rìu Chiến
Xem phần đính kèm 51948

Em login vào thì app hiển thị như này, không thể thu hồi xuống taskbar và cũng không có dấu hiệu nào thể hiện app đang chạy ngầm để thực hiện các chức năng kiểm tra ngữ phép, v.v... Hiện trình duyệt em đang có dùng extension của Grammarly, vậy có khi nào nó bị trùng chức năng không?
Giờ bạn chỉ cần nhấp chuột vào chữ "New Import",
bạn đánh trực tiếp, dán hoặc nhập text vào để app check.
ah mà mình share cookies tk business mà sao trên app bạn lại hiện Premium?

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
Giờ bạn chỉ cần nhấp chuột vào chữ "New Import",
bạn đánh trực tiếp, dán hoặc nhập text vào để app check.
ah mà mình share cookies tk business mà sao trên app bạn lại hiện Premium?
Đây là account premium của em, em đang test thôi {beauty} Vậy em có thể hiểu nôm na app Grammarly Editor là một dạng mini-web để truy cập vào Grammarly, mà hiện tại em thấy là nhu cầu sử dụng extensions nhiều hơn