Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 35 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

DuyMinh241

Gà con
Em mới mua lại 1 chiếc laptop nhưng khi vào word thì bị khóa và yêu cầu active không biết có phải do tài khoản office không vì em không có nên muốn xin các bác cho em xin một tài khoản để có thể làm việc. Em cảm ơn

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em mới mua lại 1 chiếc laptop nhưng khi vào word thì bị khóa và yêu cầu active không biết có phải do tài khoản office không vì em không có nên muốn xin các bác cho em xin một tài khoản để có thể làm việc. Em cảm ơn
Văn bản ẩn cho người dùng: DuyMinh241

Sửa lần cuối:

alphantv

Gà con
Cho mình xin 1 account bạn nhé. thanks

KHAI HOAN

Búa Đá
Ôi quý hóa quá, em tìm bác mấy hôm nay
Bác cho em xin 1 acc với, để em đăng ký với Zoom Meeting cho thoát khỏi cảnh 40 phút limit
Cám ơn bác

mamut343

Gà con
Bác cho mình xin 1 acc nhé, không biết bác dùng tên "huynhnhu" được ko vậy. Thanks bác nhiều

Sửa lần cuối: