Chia sẻ - Chia sẻ acc Office 365 E5 & Onedrive for Business | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chia sẻ acc Office 365 E5 & Onedrive for Business

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bác ơi cho em hỏi là sau 1 năm kể từ hôm nay là hết hạn đúng không ạ? Thế còn dùng Office 365 với dữ liệu up trên onedrive có sao không ạ?
Đúng rồi bạn, khi hết hạn thì lấy acc mới dùng tiếp thôi bạn. Dữ liệu trên onedrive thì vẫn còn lưu trữ khi hết hạn hay bị xóa acc sau 30 ngày, khi bạn có acc mới có thể đồng bộ qua onedrive mới nhé.

Gallar2

Rìu Chiến
Mình xin 1 acc nhé!
Tên: Gallar2
Cảm ơn nhiều

QBbkTmvLbFfrxfLbFx27z

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Mình dùng không hết nên chia sẻ cho các bạn nào cần, thời hạn 1 năm miễn phí.
Điều kiện là thành viên tham gia diễn đàn từ 7 ngày trở lên.
Ý mình thì mình share cho mỗi bạn 1 acc riêng gồm Office 365 Offline/Online + Onedrive 1TB / đăng nhập cho 5 thiết bị.
Nhưng các bạn nào không thích dùng onedrive có thể đăng kí slot với mình. Mình sẽ gom 5 slot thành 1 acc để các bạn dùng chung, chủ yếu Office 365 là riêng thôi, Onedrive thì bỏ vì dùng chung mà.

Mình chỉ còn hơn 20 acc, các bạn nhanh tay nào, để lại tên acc theo ý các bạn, mình sẽ set và gửi ngay cho các bạn ngay khi có thể.
Have Fun!!!
Update: Còn 2 acc riêng, 14 slot nữa.

Xin lỗi vì làm phiền bạn lần nữa.

Nếu được cho mình xin 1 acc riêng với tên LEzIsOni

Mình dùng onedrive để lưu dữ liệu

Cám ơn rất nhiều.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Xin lỗi vì làm phiền bạn lần nữa.

Nếu được cho mình xin 1 acc riêng với tên LEzIsOni

Mình dùng onedrive để lưu dữ liệu

Cám ơn rất nhiều.
cho mình xin 1 acc với, cám ơn bạn trước, tên :vui360

2 bạn hốt hụi chót luôn rồi đấy. {big_smile} Tối mình sẽ gửi acc cho 2 bạn. Cập nhật thêm đã hết acc, chỉ còn 4 slot only office 365 mà thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.