CHIA SẺ _ Avast Premium Security 2021_ v21.2.2455 + License (Exp 13-12-2023) | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

CHIA SẺ _ Avast Premium Security 2021_ v21.2.2455 + License (Exp 13-12-2023)

Cập nhật 23-02-2024 _ 8 key Avast Premium _ Avast Cleanup_ Avast SecureLine VPN _ Avast AntiTrack .
Từ hôm nay , key Avast chia sẻ sẽ yêu cầu các bạn trong vn-zoom.vn có từ 2 đến 4 reaction . Mong các bạn trong vn-z.vn thông cảm , vì key chia sẻ ở đây đã xuất hiện trên các nhóm khác.*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn bác, nên như thế các bạn nên tôn trọng người chia sẻ và cộng đồng VN-Z không chia sẻ key nhóm khác

huuan7

Rìu Chiến Chấm
Các bác cho hỏi nếu mình dùng overused license lâu có bị sao ko v
Các bạn khi đã kích hoạt key thành công rồi sẽ sử dụng đến khi key hết hạn, nếu khi nhập key báo lỗi ...gì đó là không được, phải nhập key khác . Có nhiều key kích hoạt thành công rồi , và đang sử dụng chung key , sẽ hiện thông báo là Sử dụng quá mức ( có key báo quá mức đến 4000 thiết bị ) tùy giá trị gói key là phổ thông hay gói key tối thượng sẽ được kích hoạt nhiều lần và có nhiều tùy chọn , bạn muốn biết có bị sao ko ? bạn kiểm tra key này nếu key vẫn quét - updater... chạy bình thường , là không có vấn đề gì , sử dụng tốt , không bị khóa key nhé.

huuan7

Rìu Chiến Chấm
Cập nhật 02-03-2024 _ 6 key Avast SecureLine VPN for Mobile ( IOS- Android ) . HSD : 30-09-2024 , Avast VPN cho các bạn đang dùng VPN di động .

huuan7

Rìu Chiến Chấm
Cập nhật 07-03-2024 _ 2 key Avast Full-Ultimate - 4 Tuy Chon : HSD : tháng 12-2024 .
Avast Premium - Avast Cleanup - Avast Driver Updater - Avast AntiTrack - Avast Battery Saver : giảm hiệu suất CPU một cách thông minh , giúp tăng thời lượng pin Laptop , điều chỉnh độ sáng màn hình một cách tự động , tắt Bluetooth, Wi-Fi và ổ đĩa cứng khi bạn không dùng đến .