Hỏi/ Thắc mắc - Chỉ được xem, không download được phim ở 1 số trang web - Nhờ trợ giúp! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Chỉ được xem, không download được phim ở 1 số trang web - Nhờ trợ giúp!

GoodWeb

Búa Đá Đôi

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Đã thử cài coccoc vào web cần tải video chẵn bắt được link. Chán ngắt, xóa luôn
Thằng trình duyệt coccoc này nó ping liên tục đến SV của nó.
hình như là phải cài cả cốc cốc lẫn idm rồi bật tiện ích mở rộng trên trình duyệt cốc cốc
cái cốc cốc mình biết nó làm được chứ mình cũng ít động vô vì chỉ cài ở máy cty thôi

Hamano Kaito

Moderator
Bác tải thế lào? Bên em tải OK mừ.
Trang web ko thể nói tên lên được ! hihihi {biggrin}
hình như là phải cài cả cốc cốc lẫn idm rồi bật tiện ích mở rộng trên trình duyệt cốc cốc
cái cốc cốc mình biết nó làm được chứ mình cũng ít động vô vì chỉ cài ở máy cty thôi
Hửm !??? Vừa cài cọc cọc vừa cài IDM. Thui ko làm lại lần 2 đâu bác ơi

jablonec

Rìu Chiến Chấm
Trang web ko thể nói tên lên được ! hihihi {biggrin}

Hửm !??? Vừa cài cọc cọc vừa cài IDM. Thui ko làm lại lần 2 đâu bác ơi
Phim Jav à bác, cái này em chịu, chắc Bác nên coi trực tuyến thôi.
Crom + có kèm IDM luôn rồi Bác, cài thêm là thành có 2 IDM rồi, cái lày em chịu thua.

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Mình thấy tải về và cài đặt Coccoc thì sẽ download phim được các trang web trên, các bạn thử xem