Hỏi/ Thắc mắc - Chất lượng của SSD-500GB tại website tuanphong | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Chất lượng của SSD-500GB tại website tuanphong

NHVIP

Rìu Sắt
Mình có 1 e PM981a mua ở Tuanphong, đến giờ vẫn tốt nên không biết hậu mãi thế nào. Tuy nhiên nếu bạn ngại bảo hành xa thì nên mua ở Memoryzone, giá OK hàng tốt, mình mua HDD ở đây chứ chưa mua SSD. Trên hết là khi hàng về tay bạn kiểm tra thật kĩ, mình mua hàng chả mong phải nghĩ tới bảo hành làm gì :D

nghiabros

Búa Gỗ
Hên xui nha bác, phong vũ cũng bán hàng xách tay nha. nhưng được cái thương hiệu nên gắn chính hãng

Bạn dẫn chứng xem? Chứ nói người ta mập mờ đánh lận con đen, hàng xách tay đóng mác chính hãng là không được đâu nghen.

secpol

Rìu Chiến Bạc
Mình đang dùng hàng của tuanphong đây. Mình đang dùng SSD Samsung evo 860 250GB. Bạn có thể tham khảo qua saiback.com cũng thế.