PM Hệ thống - CCleaner Professional 2019 + Key - Dọn dẹp, tối ưu hóa máy tính! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống CCleaner Professional 2019 + Key - Dọn dẹp, tối ưu hóa máy tính!

blackcat1502

Gà con
KEY TỰ CHỌN NÈ
Name: (Tự Chọn)
License: C2YW-6SPT-VEQ2-KKBQ-WZPC
License: C2YW-IAHG-ZU62-INZQ-WZPC
License: C2YW-2BAM-ADC2-89RV-YZPC
License: C2YW-XFCX-ABIG-GZD4-8ZPC
License: C2YW-XK32-GBVV-N3BH-2ZPC
License: C2YW-JKW5-KK79-XHR2-4ZPC
License: C2YW-QTRT-ZVCG-PQDK-CZPC
License: C2YW-GP33-TPIU-BGM8-AZPC

MinVo

Búa Gỗ
Thanks các bạn nhiều

Ngockhanh87

Gà con
CCleaner là một trong những phần mềm cực kỳ hữu ích giúp bạn dọn dẹp rác trên máy tính một cách hiệu quả. Hầu như trên máy tính ai cũng cài nó vào sử dụng. Mình cũng không phải ngoại lệ. Thỉnh thoảng khi sử dụng khoảng một tuần thì mình cũng quét rác một lần giúp tăng tốc máy tính cho dù bạn là dân chuyên IT hay người dùng cơ bản cũng làm được.
Với chức năng hữu ích như vậy thì hãng sản xuất piriform này cũng cho bạn 3 bản để sử dụng. Tất nhiên bản cao cấp thì tính phí rồi. Trong đó có ba loại đó là Free, PROFESSIONAL, PROFESSIONAL PLUS. Chỉ có bản Free thì bạn không cần phải mất tiền còn lại thì giá nó cũng cao nếu bạn là sinh viên.

Trong bài viết này mình xin được hướng dẫn bạn qua các bước cài đặt của ứng dụng này. Phiên bản mới nhất tính thời điểm này đó là v.32.6129 bản CCleaner professional. Cũng như mình xin chia sẻ bạn đến Key bản quyền CCleaner bạn có thể update cập nhật nên phiên bản mới thoải mái. Như trước đây nếu không có key kích hoạt thì ta Activate bằng cách bẻ khóa (C.R.A.C.K).
Link download CCleaner ver mới nhất:
No quote
Sau khi cài dặt xong thì bạn điền lisence này vào:
License: R J van der Linden

Key: CN9X-US28-F6RR-EY9M-YTQC
Chúc các bạn thành công!:):)
Thanks chủ top

Duy Tu

Búa Đá
CCleaner là một trong những phần mềm cực kỳ hữu ích giúp bạn dọn dẹp rác trên máy tính một cách hiệu quả. Hầu như trên máy tính ai cũng cài nó vào sử dụng. Mình cũng không phải ngoại lệ. Thỉnh thoảng khi sử dụng khoảng một tuần thì mình cũng quét rác một lần giúp tăng tốc máy tính cho dù bạn là dân chuyên IT hay người dùng cơ bản cũng làm được.
Với chức năng hữu ích như vậy thì hãng sản xuất piriform này cũng cho bạn 3 bản để sử dụng. Tất nhiên bản cao cấp thì tính phí rồi. Trong đó có ba loại đó là Free, PROFESSIONAL, PROFESSIONAL PLUS. Chỉ có bản Free thì bạn không cần phải mất tiền còn lại thì giá nó cũng cao nếu bạn là sinh viên.

Trong bài viết này mình xin được hướng dẫn bạn qua các bước cài đặt của ứng dụng này. Phiên bản mới nhất tính thời điểm này đó là v.32.6129 bản CCleaner professional. Cũng như mình xin chia sẻ bạn đến Key bản quyền CCleaner bạn có thể update cập nhật nên phiên bản mới thoải mái. Như trước đây nếu không có key kích hoạt thì ta Activate bằng cách bẻ khóa (C.R.A.C.K).
Link download CCleaner ver mới nhất:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Sau khi cài dặt xong thì bạn điền lisence này vào:
License: R J van der Linden

Key: CN9X-US28-F6RR-EY9M-YTQC
Chúc các bạn thành công!:):)
thankkkk