PM Hệ thống - CCleaner Pro version 6.00 + Key 1 năm + Portable | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống CCleaner Pro version 6.00 + Key 1 năm + Portable

sh123456

Rìu Sắt Đôi
chỉ cách không cần key giúp mình đi bạn!
Cách này của một mod trong diễn đàn mà mình cũng không nhớ là mod nào nữa. Bạn copy code dưới đây vào notepad, lưu dưới dạng .cmd (Ví dụ: active.cmd). Sau khi cài CCleaner thì tắt hết dưới thanh hệ thống, chạy file active quyền admin là được. Mình cài, active xong cập nhật vô tư.

Sửa lần cuối:

APhuong

Gà con
xem 3 trang thử hết 6key đều không xài được key nào hết trơn, hơi bùn :(

APhuong

Gà con
Các Bro cố gắng Active thử xem sao( tôi thì Active không được rồi). Đây là lòng tốt của bạn LivelCarla đã nhiệt tình share: Dù gì thì Active online(nếu được)cũng ngon hơn là xài vá. Sau cùng nếu chẳng xử lý được thì các bạn có thể tham khảo thêm *** Hidden text: cannot be quoted. ***

Do gg del giờ Fix lại cho anh em nào cần.

làm theo cách này okie luôn nè các bác ơi

T

terrifypole

Mấy key này là chết hết rồi à, tiếc nhỉ