This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

tommytho

Gà con
Thank chủ thớt

Hamano Kaito

Moderator
Sao minh đã làm các bước rồi mà vẫn không tải được file Cr@ck, bạn có thể gửi cho mình vào mail thienleqb@gmail.com

Chỉ cần likes bài ở #1 là nó sẽ hiện ra liền, mình đã lấy 1 nick bình thường và thử thành công.
Chủ topic ko cần phải gởi Inbox gì nữa hết | Hình như Admin thay đổi Add-on và fix lỗi này rồi !

thienleQB

Gà con
ai tải được bản này cho mình xin với ạ

thienleQB

Gà con
mình đã tải được rồi

annguyen157

Gà con
rất hữa ích. cảm ơn nhiều.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Trong 4 phần mềm đó, thì mình trialreset được 3. Còn 1 phần mềm nó quản lý database bằng máy chủ nên ko làm gì được !

Thế bác làm được cái nào thì share lên đây cho em để em post, cái nào làm rồi thì thôi

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào bạn, mình copy file Cr@ck vào nhưng mở không được, cảm ơn bạn !

Cái này chỉ là file reset ngày cho phần mềm chứ không phải là cr@ck full bạn nhé Bạn cứ dùng hết 20 ngày, dùng 20 ngày xong thì bạn chạy lại file reset và bạn tiếp tục dùng 20 ngày nữa Soft này thuộc dạng hàng hiếm nên có file reset dùng như thế này là may mắn lắm rồi đó bạn

JasonH

Gà con
ad cho mình hỏi là phần mềm này mình chạy reset
trial đc mấy lần ạ? .

JasonH

Gà con
là mình dùng key serial để reset trial mỗi lần hết hạn đúng ko ad ?

Hamano Kaito

Moderator
là mình dùng key serial để reset trial mỗi lần hết hạn đúng ko ad ?

Trial của soft này ở dạng tạo khóa và file để kích hoạt trial. Còn trial key serial mà bạn nói là kiểu trial khác nữa
Tùy vào nhà phát triển phần mềm mà họ cho người dùng thử trial như thế nào thôi. Nếu kiểu trial như bạn nói khá khó để làm trialreset bạn chỉ có thể dùng cra-ck hoặc đóng băng trial thôi còn (còn trialreset sẽ khá tốn thời gian vì cần key để kích hoạt lại mới có trial tiếp, mà key thì từ nhà phát triển bạn cứ xin riết họ ko cho nữa đâu)