CargoWiz + Trial reset - Phần mềm xếp hàng hóa lên container! | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Xin link file thuốc m ko tải dc đã làm theo video hướng dẫn dowload bằng idm cũng ko được báo lỗi ko nhận bạn có thể gửi vào mail [email protected] được ko ạ

Tiếc là mình đang để phần mềm này trong laptop của mình trong trường. Thứ 2 đầu tuần mình đi làm mình fix rồi gửi lại link cho bạn qua email nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
M đã thử chỉnh ngày hệ thống nên hơn 1 thang và resset thử file nhưng ko thành công bạn ơi bạn check mail hộ m m gửi hình ảnh qua mail cảm ơn bạn

Bạn dùng hết ngày dùng thử, xong tắt phần mềm, chạy file reset rồi mở lại phần mềm là ok nhé.

lolvtc2017

Gà con
CargoWiz là phần mềm giúp xếp hàng hóa lên container một cách nhanh chóng và tiện lợi, đã được sử dụng tại nhiều quốc gia trên thế giới và tạo được sự tin cậy bởi người dùng.

Dễ sử dụng

Thiết kế của ứng dụng dựa trên xu hướng mới nhất của các ứng dụng trên iPad: rõ ràng và đơn giản. Các nút và tùy chọn được hiển thị khi cần thiết. Hướng dẫn từng bước giúp bạn lên sơ đồ chất xếp hàng hóa của bạn thuận lợi và nhanh chóng hơn.

Tiết kiệm khoảng trống và thời gian

Với việc sắp xếp chuẩn xác hàng hóa, không gian trong cargo sẽ được sử dụng hiệu quả hơn và tiết kiệm phí vận tải. Quá trình sắp xếp hàng hóa dễ dàng với CargoWiz tiết kiệm thời gian và chi phí phát sinh cho bạn.

Mô phỏng tốt nhất

Kết quả của cách bố trí được mô phỏng 3D theo thời gian thực. Công nghệ 3D Unity, được dùng trong các trò chơi điện tử, được sử dụng để cung cấp cái nhìn trực quan của hàng hóa trong xe tải hoặc xe rơ-mooc. Bản báo cáo có thể được in chỉ với 2 lần click chuột.

Download file cài đặt từ trang chủ

Download file trial reset:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Đã test phần mềm trên máy cá nhân! Ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc trực tiếp tại topic này để mình fix lại nhanh nhất có thể nhé! Cảm ơn các bạn rất nhiều ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cảm ơn ad, song mình giải nén thì báo file lỗi...

Cập nhật WinRAR lên bản mới nhất để tránh bị lỗi file khi giải nén file nhé.

authien9x

Gà con
CargoWiz là phần mềm giúp xếp hàng hóa lên container một cách nhanh chóng và tiện lợi, đã được sử dụng tại nhiều quốc gia trên thế giới và tạo được sự tin cậy bởi người dùng.

Dễ sử dụng

Thiết kế của ứng dụng dựa trên xu hướng mới nhất của các ứng dụng trên iPad: rõ ràng và đơn giản. Các nút và tùy chọn được hiển thị khi cần thiết. Hướng dẫn từng bước giúp bạn lên sơ đồ chất xếp hàng hóa của bạn thuận lợi và nhanh chóng hơn.

Với việc sắp xếp chuẩn xác hàng hóa, không gian trong cargo sẽ được sử dụng hiệu quả hơn và tiết kiệm phí vận tải. Quá trình sắp xếp hàng hóa dễ dàng với CargoWiz tiết kiệm thời gian và chi phí phát sinh cho bạn.

Mô phỏng tốt nhất

Kết quả của cách bố trí được mô phỏng 3D theo thời gian thực. Công nghệ 3D Unity, được dùng trong các trò chơi điện tử, được sử dụng để cung cấp cái nhìn trực quan của hàng hóa trong xe tải hoặc xe rơ-mooc. Bản báo cáo có thể được in chỉ với 2 lần click chuột.

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc trực tiếp tại topic này để mình fix lại nhanh nhất có thể nhé! Cảm ơn các bạn rất nhiều ;)

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @Hamano Kaito
file tải đâu nhỉ

Coming74

Gà con

Dễ sử dụng

Mô phỏng tốt nhất

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @Hamano Kaito
Cảm ơn ad nhiều ạ

Coming74

Gà con
Do phần mềm thay đổi ở phiên bản mới nên file thuốc đã được chỉnh sửa lại. Mình đã up link mới ở trong bài viết, bạn tải về và chạy fix để reset trial và thêm ngày sử dụng.
Chúc bạn vui vẻ ;)
AD ơi em tải link bài viết mà không được anh cho em xin file với ạ
mail em là: [email protected]
Em cảm ơn ạ