CareUEyes Pro v2.1.1 Full - Điều chỉnh ánh sáng, bảo vệ mắt | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
em k đủ trình độ bác ơi o_O
bác cho e xin riêng đc k {shame}
Ko xin được đâu bạn ! Fix này bạn cài 1 phát là ăn luôn và update thoải mái (chỉ update thông qua offline tức là cài từ file setup)
Bạn chỉ cần chăm bình luận tí là được. Điểm thành tích thì bạn vượt qua chỉ tiêu rồi
Bạn làm biếng quá đi...........{brick}

Tietkuan

Rìu Vàng
Ko xin được đâu bạn ! Fix này bạn cài 1 phát là ăn luôn và update thoải mái (chỉ update thông qua offline tức là cài từ file setup)
Bạn chỉ cần chăm bình luận tí là được. Điểm thành tích thì bạn vượt qua chỉ tiêu rồi
Bạn làm biếng quá đi...........{brick}
khóc k ra nước mắt đc luôn đó bác {adore}
p/s: vậy thì cày bừa lâu lắm ಥ_ಥ

Poc4ever

Búa Gỗ
CareUEyes là phần mềm bảo vệ mắt bằng cách điều chỉnh ánh sáng như bình thường, thông minh, tự động. CareUEyes có thể tự động lọc ánh sáng xanh và làm cho màn hình trở lên tự nhiên, thoải mái để mắt bạn không cảm thấy mệt mỏi.

CareUEyes cung cấp các thông báo nghỉ ngơi để giúp bạn không làm việc quá lâu tại một thời điểm Điều rất quan trọng là phải nghỉ ngơi thường xuyên và không chỉ đôi mắt của bạn được hưởng lợi từ chúng. Ứng dụng này có thể đảm bảo rằng bạn không quên nghỉ ngơi mọi lúc, bằng cách hiển thị thông báo trên màn hình trong một khoảng thời gian xác định.

Các tính năng của CareUEyes
  • Điều chỉnh ánh sáng, màu sắc tự động phù hợp với hoàn cảnh môi trường.
  • Lọc ánh sáng có hại cho mắt.
  • Bảo vệ mắt.
  • Lọc ánh sáng xanh lam.
Download CareUEyes v2.1.1 Full - Điều chỉnh ánh sáng, bảo vệ mắt

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
cam on ban nhiu nha

Hamano Kaito

Moderator

What's new in CareUEyes Pro 2.2.2.0​

July 15, 2022
  • New: Smooth transition color temperature and brightness
  • New: Smooth transition between day and night
  • New: The upper right corner of the "Display" tab and the tray icon display the current color temperature and brightness
  • New: Timer pause detection support in seconds
  • New: Do not lock Windows by default after the short break
  • New: Prompt to reset the license after the license has been used
  • Fix: Solve the crash on Windows XP
  • Fix: Solve the issue that the context menu is blocked when right-clicking the floating window
  • Improve: Optimize performance

Hamano Kaito

Moderator

CareUEyes version 2.2.2.1 | Jul 18 2022

• Fix: Solve the issue that the color temperature adjustment does not work in some scenes

newluck2009

Rìu Chiến Bạc Chấm
CareUEyes là phần mềm bảo vệ mắt bằng cách điều chỉnh ánh sáng như bình thường, thông minh, tự động. CareUEyes có thể tự động lọc ánh sáng xanh và làm cho màn hình trở lên tự nhiên, thoải mái để mắt bạn không cảm thấy mệt mỏi.

CareUEyes cung cấp các thông báo nghỉ ngơi để giúp bạn không làm việc quá lâu tại một thời điểm Điều rất quan trọng là phải nghỉ ngơi thường xuyên và không chỉ đôi mắt của bạn được hưởng lợi từ chúng. Ứng dụng này có thể đảm bảo rằng bạn không quên nghỉ ngơi mọi lúc, bằng cách hiển thị thông báo trên màn hình trong một khoảng thời gian xác định.

Các tính năng của CareUEyes
  • Điều chỉnh ánh sáng, màu sắc tự động phù hợp với hoàn cảnh môi trường.
  • Lọc ánh sáng có hại cho mắt.
  • Bảo vệ mắt.
  • Lọc ánh sáng xanh lam.
Download CareUEyes v2.1.1 Full - Điều chỉnh ánh sáng, bảo vệ mắt

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Tải về để hỗ trợ, cảm ơn đã chia

Hamano Kaito

Moderator
Bản fix này mình dùng cách là patch file .exe của apps
Bạn nào thích thì hãy dùng, ko dùng đừng nói lời cay đắng. Mình đã test qua 2 phiên bản, patch vẫn hoạt động tốt cho nên share cho A/C/E xài
--
New V2 này sẽ có là
  • Ko cần block domain nữa
  • Sau khi patch, patch sẽ tự chèn key bằng bảng lệnh. Bảng lệnh sẽ nháy lên 1 phát rồi thôi
  • Mỗi lần update các bạn phải patch lại 1 lần
  • Nếu patch hết xài được. Mình sẽ dò lại và làm patch mới

Sửa lần cuối:
Bạn nào thích thì hãy dùng, ko dùng đừng nói lời cay đắng. Mình đã test qua 2 phiên bản, patch vẫn hoạt động tốt cho nên share cho A/C/E xài
--
New V2 này sẽ có là
  • Sau khi patch, patch sẽ tự chèn key bằng bảng lệnh. Bảng lệnh sẽ nháy lên 1 phát rồi thôi
Có phiên bản mới CareUEyesPro 2.2.9 path này có dùng được không chủ thớt ơi! (Comment để đủ độ tương tác :D)

sh123456

Rìu Sắt Đôi
--
New V2 này sẽ có là
Bạn update lại link được không ?