Hỏi/ Thắc mắc - Cần tư vấn giải pháp voucher controller | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần tư vấn giải pháp voucher controller

• Thread starter aphodit
  • Ngày gửi
A

aphodit

HIỆN GIỜ QUÁN MÌNH ĐANG CHẠY MÔ HÌNH MẠNG NHƯ THẾ NÀY , CÓ PASS , NHƯNG GIỜ MÌNH MUỐN CUNG CẤP CHỈ CHO KHÁCH HÀNG CỦA MÌNH VÔ ĐƯỢC WIFI BẰNG CÁC VOUCHER ( MÃ KEY ) MÌNH IN RA ( VOUCHER CONTROLLER ) , CÁC BÁC CHO THỂ CHO MÌNH BIẾT LÀ GIẢI PHÁP NTN KO Ạ :

1 - MODEM -> GATEWAY -> ACCESS POINT
2 - MODEM MỚI ( CHỊU TẢI CAO ( NHIỀU IP TRÊN 100 ) -> CÁC ACCESSPOINT

P/S : CHO MÌNH BIẾT CÁC MODEL LUÔN NHA , THANKS ^^

filaal

Gà con
Mình cũng không rành lắm nhưng thấy ông anh lắp
-Modem chịu tải là con Vigor 2925 kiêm sử dụng được cả 2 đường cáp quang của 2 nhà mạng
-Wifi thì lắp mấy con ACCESSPOINT openmesh OM2P-.., hoặc Unifi AP LR(mình thấy con này sóng không xa lắm)
thấy nó có chức năng đăng nhập qua kiểu vào xem facebook của quán , dùng voucher control như bạn nói. thấy con ACCESSPOINT cũng chịu được khoản 50user (vì quán đông nhất cũng tầm đó nên chưa biết có nhiều như người bán quản cáo không
chia sẻ cùng bạn. thân