Nhờ tư vấn - Cần tư vấn giải pháp và cách thực hiện để thu thập số liệu thông qua các app chát | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cần tư vấn giải pháp và cách thực hiện để thu thập số liệu thông qua các app chát

XuanDieuMdr

Gà con
Em chào mọi người!!!
Em được công ty giao nhiệm vụ thống kế số liệu và hình ảnh hàng ngày báo cáo tham gia các hoạt động của khoảng 100 đầu mối cấp nhỏ hơn!
- Dữ liệu thì là dạng text và số hàng ngày các đầu mối nhỏ nhập về kèm hình ảnh chứng minh (về phần hình ảnh do có nhiều người coppy hình ảnh của nhau để báo cáo nên có cách nào ra quét ra được hình ảnh giống nhau để có hình thức xử lý không???)
** Bây h có giải pháp nào để 100 đầu mối trên nhập tự động về một file excel do em quản lý được không ạ!
- Em đã nghiên cứu trên mạng cách sử dụng đám mây để chia sẻ dữ liệu nhưng có nhiều vấn đề không khả thi như: họ có thể chỉnh được số liệu thời gian trước, phải hướng dẫn họ cách tạo lập và chia sẻ file trong khi phía dưới em nhiều người không rành về CNTT{pudency}{pudency}
- Em thấy cách sử dụng botchat trên các nền tảng như telegram, zalo rất hay nhưng trình độ còn gà nên không thể thực hiện được.
{matrix}{matrix}Mọi người có giải pháp nào không chỉ em với ạ, chứ em nhập bằng cơm, đuối quá rồi. Tốn nhiều thời gian mà còn hại mắt nữa. em xin cảm ơn trước!!!

Sửa lần cuối:

baongocdc

Rìu Vàng
Hỏi khí không phải, chủ thớt bên hãng tàu chuyên giúp anh em vào bờ à

TB Magic

Rìu Chiến
Nếu bác đã không rành thì mình nghĩ nên đề xuất công ty thuê người viết tool, tốn tiền nhưng đỡ mất thời gian.

XuanDieuMdr

Gà con
Nếu bác đã không rành thì mình nghĩ nên đề xuất công ty thuê người viết tool, tốn tiền nhưng đỡ mất thời gian.
Mình cũng nghĩ để giải quyết vấn đề thì mất tiền, nhưng do vấn đề công việc cần tùy biến và mình cũng muốn tìm hiểu nghiên cứu thêm. Nên vừa muốn được giải quyết được công việc, vừa muốn được ai đó chỉ giáo cách thức thực hiện ạ...

XuanDieuMdr

Gà con
Bạn mua addin-atools giá 680k một máy giải pháp này đáp ứng được bài toán của bạn.
giá 700k máy em không sao chứ hơn 100 máy ở phía dưới thì hơi khoai bác ơi. mỗi tài khoản pro chỉ cung cấp cho 5 máy cùng hoạt động.
Mọi người ai có giải pháp nào ok hơn không ạ. Bác nào rành botchat vào chỉ em với, có hậu tạ ạ!!!