Cần Bán - Cần bán lại một máy quạt điều hòa Rapido Everest 9000D của dienmaycholon | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần Bán Cần bán lại một máy quạt điều hòa Rapido Everest 9000D của dienmaycholon

KinhKha1987

Búa Đá
Chả là nhà có em bé, bà ngoại lên...nhân viên bên điện máy chợ lớn tư vấn cho vợ em mua con này, mua gấp quá...về nhà lắp thì nó to đùng ra chiếm diện tích hết căn nhà trọ bé tí của vợ chồng em. Em gọi lên yêu cầu đổi trả thì kêu hàng này nằm ở mặt hàng gia dụng nên không có chính sách đổi trả...em để không bữa giờ cũng được 9 ngày rồi. Giá mua máy là 3.490.000đ https: // dienmaycholon. vn/may-lam-mat-quat-dieu-hoa/quat-dieu-hoa-rapido-everest-9000d (nay lên thêm 200.000đ rồi ạ).
Em muốn san nhượng lỗ lại với giá 2.500.000đ thôi ạ. {confuse}{confuse}{confuse}
Bác nào cần ới em với ạ
quat-dieu-hoa-r_main_991_1020.png.webp
quat-dieu-hoa-k_multi_3_405_1020.png.webp

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: