Hướng dẫn - Cài thêm Windows 7 chuẩn UEFI Class 3 cùng với Windows 10 cho laptop | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Cài thêm Windows 7 chuẩn UEFI Class 3 cùng với Windows 10 cho laptop

Tuan Anh Vu

Gà con

taicracker

Gà con

Tuan Anh Vu

Gà con
Bạn ơi, Mình làm đúng từng tự các bước như của bạn, đã vào đc win7 cài driver vga , xong làm bước 9, ... tạo dual boot, chuyển efi , boot win7 thì bị treo logo , không đc bạn
Bạn làm lại bước 10 nhé, chọn đúng phân vùng EFI để thực hiện các lệnh đó, nó là bước cuối cùng để bypass đoạn treo logo Starting Windows. Nhớ xóa file vga.sys trong system32\drivers

taicracker

Gà con
Bạn làm lại bước 10 nhé, chọn đúng phân vùng EFI để thực hiện các lệnh đó, nó là bước cuối cùng để bypass đoạn treo logo Starting Windows. Nhớ xóa file vga.sys trong system32\drivers
mình k tìm đc file vga.sys chỉ có file vga.sys off thôi bạn, mình làm đủ bước rồi mà ta, với lại trog video của bạn k có đoạn xoá vga.sys ta?

taicracker

Gà con
thôi! mình xin kết thúc tại đây ạ, không xài win7 nữa, làm đủ hết r mà vẫn bị treo logo khi boot, xài win10 đỡ vậy hi, cảm ơn bạn nhiều nhé

Tuan Anh Vu

Gà con
mình k tìm đc file vga.sys chỉ có file vga.sys off thôi bạn, mình làm đủ bước rồi mà ta, với lại trog video của bạn k có đoạn xoá vga.sys ta?
dòng lệnh ren vga.sys off chính là rename lại file đó nha hoặc bạn xóa cũng được, do chưa add reg nên bạn vẫn bị treo logo đó