This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng Dẫn Game Cài đặt server võ lâm 2 offline thuongeopi

beem34

Búa Đá
chóng mặt thiệt !xem xong ko muốn làm . cũng là vọc cho biết tư sướng thôi . có thể chơi sv của mấy đồng chí mở cũng đươc rồi

chungtien94

Búa Đá
Tuy dài dòng, nhưng chủ thớt đã làm hết tâm huyết của mình và rất chi tiết, cảm ơn bác chủ thớt rất nhiều.
P/s: sao bác không tạo 1 cái sever luôn, e tải về là chơi thôi có được không bác.

lqthanh85bl

Rìu Vàng
server nào thì cũng phải chỉnh ip chứ không thể tải về là chơi được

ninhna2

Gà con
tks chủ thớt...cơ mà cho mình hỏi tý là mình có vô chơi được hết rồi muốn tạo thêm 1 acc lại ko được nhỉ? ko thể load đc trang đk

ansos123

Rìu Bạc
nhờ có bác mà tuổi thơ của e ùa về . Bài viết chi tiết quá luôn!!
5 ⭐

ansos123

Rìu Bạc
ko có bạn chơi ko làm đc nhiệm vụ dã tẩu kết giao hảo hữu

Sửa lần cuối:

ansos123

Rìu Bạc
Thiếu lâm đá VAC 15 ô, tụ khí ko mất. Đánh vui thiệt

Sửa lần cuối:

lqthanh85bl

Rìu Vàng
start to connect Database, IP: 127.0.0.1 - Port: 5001 ... fail!
!!!!!!!!!!!!!!Assert ./../Base/SourceCode/NetFamily/Common/../../../Include/Common/KG_Memory.h(169)
mình đến đoạn ./4 thì có lỗi này bác à :v
Cài ultraview rồi pm

Sửa lần cuối:

leminhhp90

Búa Gỗ
Tôi tính làm bài này lâu mà tốn thời gian quá nên hôm nay mới cho ra lò được
Bác có thể hướng dẫn chỉnh sửa server, add quyền GM, add tiền, exp, level. Nói chung là hoàn chỉnh được không. Mình thích chơi, nhưng chỉ thích chơi 1 mình

chungtien94

Búa Đá
sao em chọn trang bị vũ khí nhưng bị lỗi không hiện thị vật phẩm nhấp vào nó bảo trang bị lỗi

chungtien94

Búa Đá
Cái đó nó bị lỗi lấy vũ khí chiến trường ấy
Em chọn trang bị nào cũng ok hết, nhưng trang bị vũ khí là tất cả bị lỗi nó không hiển thị gì cả, chỉ biết trang bị này +15 mặc vào báo lỗi hoặc mặc vào được nhưng báo lỗi luôn. Bác có thơi gian Fix lại đi bác.